Kwa ufaulu huu naweza kupata electronic and telecomunication?

Kwa ufaulu huu naweza kupata electronic and telecomunication?

Mkuu ulipataje F ya hesabu na ulikuwa unasoma shule ya Ufundi? Hiyo ndo imekuharibia aisee.......rudia hesabu mwaka huu uende Chuo
 
Mkuu ulipataje F ya hesabu na ulikuwa unasoma shule ya Ufundi? Hiyo ndo imekuharibia aisee.......rudia hesabu mwaka huu uende Chuo
Waeza kuja Kwa ordinary massages ?
 
Naweza jisajili kufanya paper mwaka huu as a private candidate (inaezekana)?
Kuliko ufanye huu ujinga bora ukaanze certificate ambayo utasoma mwaka mmoja, then uende diploma!! Acha kupoteza muda!!
 
Basi futa hiyo quote yako.
 
Kuliko ufanye huu ujinga bora ukaanze certificate ambayo utasoma mwaka mmoja, then uende diploma!! Acha kupoteza muda!!
I think huu ushauri ni mzuri na unafaa.
WindofMoney nashukuru kwa ushauri wako mzuri.
Sasa nitajiandaa kwenda kuchulia certificate ya ICT.

Je,nichuo gani mnanishauri niende kusomea?
All in all thanks kwa ushauri wenu
 
I think huu ushauri ni mzuri na unafaa.
WindofMoney nashukuru kwa ushauri wako mzuri.
Sasa nitajiandaa kwenda kuchulia certificate ya ICT.

Je,nichuo gani mnanishauri niende kusomea?
All in all thanks kwa ushauri wenu
Sina uzoefu na vyuo vya certificate,ila komaa upate vya seriakali..

Nadhan kuna kimoja ambacho ni branch ya udsm kinaitwa UCC(Google ucc tanzania) nadhan na SUA pia wana hii kozi...

Ukifanikiwa kumaliza nenda kapige diploma ya telecom pale DIT au ATC mkuu... Alafu unganisha degree kwenye vyuo hivyo hivyo maana wao kama una diploma ya uhandisi basi degree hutasoma miaka minne, utasoma mitatu!!

Ila kama ukienda tofauti na hivyo jua degree utasoma miaka minne, ofcoz its not bad!!!

NB: hizi kozi zinazohusu computer soma kama una passion nayo yaani kama unayapenda, ila kama ukisoma kwa ajili ya pesa au ajira za magu... utakufa kwa stress!!!

Karibu kwenye ulimwengu maridhawa wa wahandisi mkuu, nakutakia kila la heri!!
 
Sina uzoefu na vyuo vya certificate,ila komaa upate vya seriakali..

Nadhan kuna kimoja ambacho ni branch ya udsm kinaitwa UCC(Google ucc tanzania) nadhan na SUA pia wana hii kozi...

Ukifanikiwa kumaliza nenda kapige diploma ya telecom pale DIT au ATC mkuu... Alafu unganisha degree kwenye vyuo hivyo hivyo maana wao kama una diploma ya uhandisi basi degree hutasoma miaka minne, utasoma mitatu!!

Ila kama ukienda tofauti na hivyo jua degree utasoma miaka minne, ofcoz its not bad!!!

NB: hizi kozi zinazohusu computer soma kama una passion nayo yaani kama unayapenda, ila kama ukisoma kwa ajili ya pesa au ajira za magu... utakufa kwa stress!!!

Karibu kwenye ulimwengu maridhawa wa wahandisi mkuu, nakutakia kila la heri!!
Thanks
 
Ungepata C ya Number hapo nadhani ningekuwa mwenyeji wako hapa DIT
 
Ungepata C ya Number hapo nadhani ningekuwa mwenyeji wako hapa DIT
 
Siku nyingine soma kwa malengo, yani unakomaa kupata C za kiswahili, geography na english wakati husomi history, huo mda bora ungesoma hesabu. Komaa tu kupata shule ya ufundi sekondari ina maana ulifaulu vizuri primary , uwezo unao hujaamua kukaza tu. Mi ningeshauri usafishe kwanza cheti cha form four hiyo F ya maths sio nzuri kwa course unazotaka kusoma
 
I
Kwa nini usijipinde urudie kupiga Paper la Math tu aleast ufumua B au A yake?
Ivii unazani iyoo A unaimangua kama unavochuma maembe kwa bibi akoo..... mara ya kwanza kapata f maana ake kichwani ni hewa kwa upande wa hesabu leo hii et akachukue A
 
Habari zenu wana forum
Mimi ni mhitimu wa kidato cha nne mwaka Jana 2017
Nimefaulu kwa alama kama mnavyo ona hapo chini
  • Civics D
  • Geography C
  • Kiswahili C
  • English C
  • Chemistry D
  • Engineering Science D
  • Mathematics F
  • Electrical Droughting C
In short nina III ya 24
Sasa kwa ufaulu huu naweza pata chuo kwa cause ya Electronics and Telecommunications ?

Kama naweza pata ni chuo gani basi kitanifaa kwa upande wa certificate au diploma.

Itapendeza zaidi kama mtanisaidia.
Natanguliza shukrani zangu.
By: Mkorea.
Hesabu umeharibu, huwezi pata engineering
 
Back
Top Bottom