Kwa tabia hizi LAZIMA UOLEWE


Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Kana miaka 20, baba yake mzazi ni mpare na mama mu-iraq. Ni kazuri kupindukia coz sinaga historia ya ku-date mabinti wabaya. Bado kako chuoni.

Oneni tabia zake... hakajawahi HATA SIKU MOJA kuniomba pesa, nikajishtukia ikabidi nimuulize kama ana shida yoyote, akanijibu kwamba kwa sasa wenye wajibu wa kumtunza na kumsomesha ni wazazi wake.

Nina gari, ila hajawahi kuliulizia siku asiponiona nalo, ameshaniaminisha kwamba ananipenda kama nilivyo, tofauti na madem wengine wapenda maujiko kwamba mabwana zao wana magari!

Siku nikipata dharura nikawa sina airtime kwenye simu ananitumia!

Msimamo ndio usiseme, kuna jamaa alimtaka mtoto akakataa, jamaa akamtishia, mtoto akaenda kumshtaki polisi.

Binafsi nimewahi kumnunulia vitu vidogovidogo tu tena kwa kumbembeleza ikibidi kumlazimisha!

Asipobadilika wallahi vile NAOA!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
Kwa hito unangojea abadilike ndo uamue?
Vua samaki huyo, weeh subiria awe mkubwa wenzio watakuja na manowari hapo utabaki unajishangaa!
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,370
Likes
4,467
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,370 4,467 280
Jipe moyo!!!!!, labda uwe umemuumba mwenyewe
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
Nipe namba yake nimuunganishe kwenye Namba ya maajabu!!
Marriage is a destiny usipokaza msuli utaambulia manyoya pamoja na dalili zoote za uke wema!!
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Kwa hito unangojea abadilike ndo uamue?
Vua samaki huyo, weeh subiria awe mkubwa wenzio watakuja na manowari hapo utabaki unajishangaa!
Mkuu kuna mambo nayaweka sawa ndio nimchukue jumla
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Nipe namba yake nimuunganishe kwenye Namba ya maajabu!!
Marriage is a destiny usipokaza msuli utaambulia manyoya pamoja na dalili zoote za uke wema!!
Ha ha ha mkuu no yake tena!

Ila kweli inabidi niwe makini kabla wazee wa kutumia fursa hawajaharibu mambo.
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
kubadilikaje? wanaanza kutembelea kichwa au? muwage na mawazo ya kujenga wakati mwingine eboooo!
Hahaha mkuu umenichekesha! eti "wanaanza kutembelea kichwa au?".

Afadhali umesema wewe.
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Jitahidi mgegede kwanza, ikitokea mwanaume mwingine akagusa ujue hatakuwa wako tena.
Nishamgegeda mara kadhaa, hilo lisikupe hofu kbs mkuu.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,987
Likes
6,159
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,987 6,159 280
Siku akianza kuomba utajutaa, usiombe yakukute lol. Im having a vivid examples, for such kind of girlfriends.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mi huwa nahakiki namba za simu, muulize hata DEMBA ....kwa hyo kitu ukilala tu......
 
Last edited by a moderator:
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Ha ha ha! The road is very unpredictable usichekelee kuto kuombwa hela mda mwingine kunakuwa na jibaba linakata sana zaid yako. .
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412