Kwa style hii ya mahusiano michepuko itadumu milele | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa style hii ya mahusiano michepuko itadumu milele

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Numbisa, Aug 23, 2017.

  1. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 40,731
    Likes Received: 194,510
    Trophy Points: 280
    1. Miaka michache kidogo iliyopita mwanamke kuzaa nje ya ndoa (bila ndoa) ilionekana kichefuchefu.. Yaan utadharauliwa na kila mtu lakini sikuhizi tunashangilia na kupiga makofi.. Tunatamani kuwa kama wao.. Mwingine kuzaa nje ya ndoa yake na mtu mwingine tunaona sawa kabisa na tutamshauri kafanya vema yaan analeta mtoto wa nje ndani ya familia, tunaona sawa tu... Mpaka wana support!!!! .
    .
    2. Kutoka kimapenzi na mke au mume wa mtu ilikuwa nadra au haikusikika kabisa na wanandoa walitatua matatizo yao kama yalikuwepo na kurekebishana wenyewe kwa wenyewe hata siri haitajulikana... Lakini sikuhizi, matatizo ya ndoa tunaya solve kwenye social network yaan mtayatangaza dunia nzima ijue mke au mume ndo chanzo Ili mwingine "akihalalisha" mtu mwingine isiwe ajabu tena... .
    3. Hawara au (mwizi mzoefu) anamuita mume wa mtu eti mume wangu yaan anajua kabisa huyo siyo wake ana familia yake lakini kajituliza hapo anataka hiyo nafasi ya mke/mume halali iwe yake na anajitangaza hadharani mume wangu oooh mke wangu.... Hivi mnaona sifa eeeh.. Ilikuwa kichefuchefu na aibu kubwa kumuita wife mwanamke ambaye siye mkeo na una mkeo nyumbani... Au my husband wakati huyo ni husband wa mwingine... Matokeo yake sasa baada ya hayo mahaba kukolea yanaumiza familia na kuhusisha watu ambao hawakustahili ujinga wenu.... Ilikuwa haiwezekani ila kwasasa anhaaaa mume wa wote... Mke wetu sote
     
  2. Bacyclerbacy

    Bacyclerbacy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2017
    Joined: Sep 6, 2016
    Messages: 1,206
    Likes Received: 1,807
    Trophy Points: 280
  3. dimaa

    dimaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2017
    Joined: Jul 30, 2016
    Messages: 1,563
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Mzee ni ile hofu ya mungu tu imetoweka ndo mana unaona uovu umekithiri hivi.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  4. n

    neema niwagila JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2017
    Joined: May 2, 2017
    Messages: 221
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Huhuhuu.Mbavu za mie.Eti technology mpya

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  5. Extrovert

    Extrovert JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2017
    Joined: Feb 29, 2016
    Messages: 5,106
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu yani, kama juzi kuna ****** nimekuta anamtongoza demu wangu ilihali yeye ni mume wa mtu na ana watoto. Anamng'ang'aniza kabisa kuwa eti anampenda sana na wao ni watu wazima amkubalie tu. Ni siku nyingi amempenda na mke wake wamezinguana so asiwe na hofu. Uzuri demu wangu si mtu wa tamaa alimchomolea mbavuni!

    Nikajiuliza hivi watu wengine huwa wana akili gani yani? Sasa mtu una mkeo ulieoa kwa harusi mbele ya kadamnasi..Unaazaje kujifanya umependa nje? Ina maana unamkana mkeo sasa?
     
  6. O

    OckyT Member

    #6
    Aug 23, 2017
    Joined: Jun 7, 2017
    Messages: 49
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Tatizo wenye ndoa wanajiona wao ndio wamepatia kwa kuolewa na kujifanya wanaumiliki wa mwanaume zaidi hata ya Mungu. Nyie wadada mlioolewa kwann mna ubinafsi hivyo??? Wakati Mungu alivyokuwa anawapa nguvu akina Ibrahim na Suleiman kuwa na wanawake wengi hakuwa anaona???
    Wanaume wenyewe wachache hao hao mapadre hao hao mashoga sasa waliokosa waende wapi??
     
  7. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2017
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 19,285
    Likes Received: 6,347
    Trophy Points: 280
    Njaa kali
     
  8. koncho77

    koncho77 JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2017
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 3,152
    Likes Received: 3,015
    Trophy Points: 280
    Bora wa kwako alikataa. Mimi demu wangu alitongozwa na kibabu akakikubalia kibabu kikapita nae dah iliniuma kibabu ndio kilikuwa kimestaafu ualimu kina pensheni.
    Nikaona isiwe shida nikajiweka pembeni.
     
  9. sekapinga

    sekapinga Senior Member

    #9
    Aug 23, 2017
    Joined: Dec 21, 2015
    Messages: 131
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
  10. Extrovert

    Extrovert JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2017
    Joined: Feb 29, 2016
    Messages: 5,106
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Dah sorry for your loss, demu wako hakuwa na busara kabisa yani bali ana tamaa ya pesa! Inauma kwa kweli...
     
  11. WABALLA Inc

    WABALLA Inc JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2017
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 2,724
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Utandawazi at work
     
  12. M

    MBITIYAZA JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 10,247
    Likes Received: 15,660
    Trophy Points: 280

    hhahah nimeishia kucheka ! ngj nikae kimya ... !
     
  13. Kichwa Kichafu

    Kichwa Kichafu JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 25,978
    Likes Received: 153,195
    Trophy Points: 280
    Unadhani kwann Hadi kibonde kakimbia na matangazo yake ya mchepuko sio dili.
     
  14. S

    Sokoro waito JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2017
    Joined: Nov 21, 2014
    Messages: 1,108
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Nyakati za mwisho ni za hatari, heri wenye kumtafuta Bwana.
     
  15. Eternal_Life

    Eternal_Life JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2017
    Joined: Oct 28, 2016
    Messages: 707
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 180
    Hayo yote ni ukosefu wa Hofu Ya Mungu.
     
  16. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 3,037
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    Nipo duniani muda mrefu naweza kujiita muhenga ila hakuna ulichoandika ambacho hakikuwepo au kilikua ajabu kama unavyotaka kutuaminisha
     
  17. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,652
    Likes Received: 2,222
    Trophy Points: 280
    Siku akimkubalia hatakwambia wanawake wa siku hizi ni janga
     
  18. Salma iddy

    Salma iddy Member

    #18
    Aug 23, 2017
    Joined: May 19, 2017
    Messages: 56
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Hiyo mambo inanikera sana ingekuwa uwezo wangu wote wanaofanya huo ujinga ni mwendo wa chombo cha moto tu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. Salma iddy

    Salma iddy Member

    #19
    Aug 23, 2017
    Joined: May 19, 2017
    Messages: 56
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Hiyo mambo inanikera sana ingekuwa uwezo wangu wote wanaofanya huo ujinga ni mwendo wa chombo cha moto tu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  20. Extrovert

    Extrovert JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2017
    Joined: Feb 29, 2016
    Messages: 5,106
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Dah ni hatari yani ila atakutana na eviction notice maana mawasiliano nimeya monitor
     
Loading...