Kwa sasa Windows 10 hatufai watumiaji wa crack software.

Vyuma mkuu..

Yasni nitoe hela wakati kitu naweza pata buree.

troublemaker 2019. all right received.
Sisupport uuzwaji wa crack software kabisa maana gharama iliyotumika kupata ni ya bando tu. Otherwise uwacharge gharama ya huduma ya installation
 
rudi tu 7 mkuu yaani limenitia hasara hapa sina hamu
Yangu niliichakachua baada ya kuona NCK crack haipigi kazi na baadhi ya cracked software. Hakuna window siipendi mpaka kesho kutwa km window 7 sbb haina feature nyingi na imekaa km gemu la nyoka.
Nimetumia Window 8, 8.1, 8.1 update na 10 (ila 10 ndiyo baba lao na sitahama hapo mpaka kesho kutwa). Nilirudi 8 baada ya Cracked software kukataa 10 lkn nikafanya mautundu mpaka sasa nipo 10 na inapiga kazi km kawa na pia natumia cracked software km kawaida.
 
Nilishusha windows 10 rog rampage iko poa sana. Hata kimuonekano haiko kama windows 10 ya kawaida. Kuhusu antivirus niliset mambo now yamekaa poa
Yangu niliichakachua baada ya kuona NCK crack haipigi kazi na baadhi ya cracked software. Hakuna window siipendi mpaka kesho kutwa km window 7 sbb haina feature nyingi na imekaa km gemu la nyoka.
Nimetumia Window 8, 8.1, 8.1 update na 10 (ila 10 ndiyo baba lao na sitahama hapo mpaka kesho kutwa). Nilirudi 8 baada ya Cracked software kukataa 10 lkn nikafanya mautundu mpaka sasa nipo 10 na inapiga kazi km kawa na pia natumia cracked software km kawaida.
 
Windows 10 ina mapungufu mengi but hiyo windows defender yake ni worst anti-malware ever, kuzuia programs zako kuliwa kwa windows 10 ni very easy na ukitegemea ku-turn off ni kazi bure tu, njia kuu ni mbili kwa ninazozijua mm na zinafanya kazi vizur tu

1. Weka kila software zako Kwenye zip/rar na ukitaka kuextract ndio turn off kisha hapo had ukiwa unarestart ndio itakuwa na effect hiyo windows defender.

2. Weka software zako zote kweny folder moja kisha exclude ilo folder Kwenye real time protection ya windows defender.
 
ni kweli. nimekumbana na hilo tatizo, shortcuts zangu zote zimekuwa 0KB na alerts za windows defender kuhusu virus napata kila siku. its time to go back to windows 7 bro.
 
Kuna njia nilipata humu mkuu fuata maelezo ya mwl Rtc
ni kweli. nimekumbana na hilo tatizo, shortcuts zangu zote zimekuwa 0KB na alerts za windows defender kuhusu virus napata kila siku. its time to go back to windows 7 bro.
 
Back
Top Bottom