Kwa nini?


angomwile

angomwile

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
84
Likes
17
Points
15
Age
32
angomwile

angomwile

Member
Joined Sep 10, 2011
84 17 15
hivi kwanini napotongoza mwanamke napata shida kumfukuzia halafu nikishampata,nikilala nae nimpe hela wakati raha tunapata wote?kwanini?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
hela alikuomba au ulitoa ili uonekane ww kidume
 
S

Strategizt

Senior Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
176
Likes
16
Points
35
S

Strategizt

Senior Member
Joined Oct 16, 2009
176 16 35
Nahisi huku ndani wanaingia watoto wadogo. Yaani wewe uliyepost hii lazima uko below 18 teh teh teh!!!
 
A

AZIMIO

Senior Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
188
Likes
3
Points
35
A

AZIMIO

Senior Member
Joined Jun 15, 2011
188 3 35
Ni kweli kabisa utoto unakuwa mwingi sana humu ndani,pelelkeni upuuzi wenu huko kwenye facebook.
Nahisi huku ndani wanaingia watoto wadogo. Yaani wewe uliyepost hii lazima uko below 18 teh teh teh!!!
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,381
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,381 280
hivi kwanini napotongoza mwanamke napata shida kumfukuzia halafu nikishampata,nikilala nae nimpe hela wakati raha tunapata wote?kwanini?
Kilichokufanya umtongoze na kupata shida kumfukuzia ndio kinachokufanya utoe hela, kwanini hukusubiri yeye akufukuzie....!?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,317
Likes
10,073
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,317 10,073 280
kwanini ulale naye?alikuambi anataka raha zako?mia
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,887
Likes
87
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,887 87 145
hivi kwanini napotongoza mwanamke napata shida kumfukuzia halafu nikishampata,nikilala nae nimpe hela wakati raha tunapata wote?kwanini?
Jisevie Mwenyewe, Maana sabuni utaogea, hautopata std, utajihudumia at the right time bila ela ya zida na mwisho hizi post huwa ni za Fb tena una chat na friend wakike huwa inapendeza sana.
 
G

GreyPs

Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
12
Likes
0
Points
0
G

GreyPs

Member
Joined Oct 11, 2011
12 0 0
Ha ha ha,acha hzo dogo,hapa kwel umepotea njia ungechek fb pangekufaa zaidi,kwan unamiaka mingp dogo?
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
hivi kwanini napotongoza mwanamke napata shida kumfukuzia halafu nikishampata,nikilala nae nimpe hela wakati raha tunapata wote?kwanini?

We sindo ulosema unabwagwa na kila demu
Inawezekana hicho kihelehele chako ndo kinakufanya uwe hivo ulivo badilisha mfumo wa mahusiano yako.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Likes
347
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 347 180
Hapo sijakupata... Yaani unataka kuniambia kigezo cha kumpa pesa Mpenzi wako ni kufanya nae Sex?? (or are we talking of hookers hapa??)

Maana kama ni Mpenzi wako alafu mkifanya ndio hapo unampa hela... My God... waweza jiona cheap ile mbaya (kwa mwanamke) However Back to Topic; Mwanaume wa kweli lazima um-handle mpenzi wako kadri uwezavo (mradi usipinde mgongo mpaka ukavunjika) and you have to do it proudly kabisa labda kama humpendi... Raha mwapata woote BUT Mwanamke ana haya ya ziada yanayotokana na kua na sehemu ya uzazi ambapo Virgina ni part ya package:-

  • Anapata crumps kila mwezi kwa ajili ya hedhi.... Kuna wengine hadi kulazwa na kuzimia...
  • Ni wanawake wachache wana bahati ya kufika kila akienda safari saa ingine yupo tu kumridhisha Mpenziwe..
  • Wanawake ndio wanabeba Mimba... Na usitake ujue music tunaocheza toka mimba mpaka kuzaa..
  • Mwanamke ana say ndogo saana katika tendo lenyewe la sex... wapi.. wakati gani... namna gani... N.K
Ukitumia the above vigezo kama ni muelewa atleast you get the idea...

Hey!! Kuna tofauti ya Sex ya kulipia na sex ya kumfuatilia mtu na ukaona kua ni Mpenzi wako... Kwanza nashangaa kua tayari una uwezo wa kumtongoza mwanamke mpaka akakubali lakini huelewi kwanini... Hata
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
Pu*** kweli kweli wewe unanipotezea mda wangu kujadili ujinga huu nani alikuambia sex kabla ya ndoa ni sahihi au inaruhusiwa. Mzinzi wewe!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,117
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,117 280
hela si ulitoa kwa ulimbukeni wako
 
angomwile

angomwile

Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
84
Likes
17
Points
15
Age
32
angomwile

angomwile

Member
Joined Sep 10, 2011
84 17 15
Jisevie Mwenyewe, Maana sabuni utaogea, hautopata std, utajihudumia at the right time bila ela ya zida na mwisho hizi post huwa ni za Fb tena una chat na friend wakike huwa inapendeza sana.
una maana gani hapo mkuu?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,133
Likes
7,476
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,133 7,476 280
acha kufukuzia milupo!!!
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,396
Likes
119
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,396 119 160
majibu ni haya;
1. kutongoza si kazi ngumu kama unavyodhani
2. kumpa hela ni agreement mliyokubaliana au ni vile unatembea na mwanamke ambaye anajiuza, hata asipokuomba pesa unajua lazima anahitaji pesa ya huduma yake
3. raha wote tunapata ila ndo asili/tamaduni zinamshusha mwanamke kama mtu asiyekuwa mtafutaji, ombaomba, dhaifu. pia kwa taarifa yako mwanamke ndiye anayepata raha zaidi.... X times zaidi yako.
ni hayo tu
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
49
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 49 0
hivi kwanini napotongoza mwanamke napata shida kumfukuzia halafu nikishampata,nikilala nae nimpe hela wakati raha tunapata wote?kwanini?
ha ha ha ha ha aaahaa ha ha aaah! Sharobaro meeeeeeeen!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
49
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 49 0
Hapo sijakupata... Yaani unataka kuniambia kigezo cha kumpa pesa Mpenzi wako ni kufanya nae Sex?? (or are we talking of hookers hapa??)
Wewe huyu hazumgumzii mpenzi ila ana tudemu ambato huwa tunamfundisha mazoezi anatugea mkwanja au hujaona hiyo lugha hapo!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,848
Members 486,093
Posts 30,166,084