Kwa nini Zitto Kabwe na Freeman Mbowe hawakukampeni Mikoa Lindi, Mtwara, Songea?


Status
Not open for further replies.
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Slaa alikuwa anapata taabu kweli.

Zitto hakuwa na wakumzuia kushinda jimboni kwake, kwa nini hakumsaidia Slaa kupiga kampeni mikoa ambako Chadema kilikuwa na ushawishi mdogo.

Yeye (Zitto) si anajisifu kuwa ni maarufu? Kwa nini asingetumia huo umaarufu kuwaomba kura wananchi wa mikoa ya Kusini?

nauliza swali?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kule ni ngome ya cuf. halaf kwani zitto jameni ni bulldozer? mbna mnataka kumuonea kijana wa watu? kwa nini usimtaje mwenyekiti Mbowe? Hata zitto kule kwake alikuwa amebanwa na cuf, hivyo alikuwa na kazi kubwa ya kuzima moto nyumbani kwake kabla ya kukimbilia kwa jirani kuzima moto. Huwezi kuacha nyumba yako ikaungua ukaenda kuzima nyumba ya jirani yako, lazima kwanza uanzie kwako...Try to be FAIR kwenye mambo haya siyo kila kitu kumshutumu Zitto. Kwa sasa tujadili ni namna gani tujipange ili tuweze kuziteka ngome zote za CCM pamoja na zile za CUf na nccr maana wote wmaeamua kuwa kitu kimoja,.i.e ccm+nccr+cuf=1
 
H

Hume

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
338
Likes
67
Points
45
H

Hume

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
338 67 45
du! maswali na hoja zingine bwana, we acha tu.
 
K

kim jong ii

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
0
K

kim jong ii

Member
Joined Nov 3, 2010
42 0 0
Hii post inatakiwa kuhamia huko kwenye udaku na mipasho. Hapa hatujadili fitna na majungu
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
cblogocolor_u313.jpg

CRAAAAAPU.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Rubbish
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
800
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 800 280
Slaa alikuwa anapata taabu kweli.

Zitto hakuwa na wakumzuia kushinda jimboni kwake, kwa nini hakumsaidia Slaa kupiga kampeni mikoa ambako Chadema kilikuwa na ushawishi mdogo.

Yeye (Zitto) si anajisifu kuwa ni maarufu? Kwa nini asingetumia huo umaarufu kuwaomba kura wananchi wa mikoa ya Kusini?

umetumwa si bure kwanini usiwafikirie wale wa viti maalumu tuondokee na uchochezi wako hapa mbeya mkubwa
kwani yeye angeenda ndo slaa angeshinda
kwanza mwenyekiti ,mgombea mwenza mwasisi mtei walikuwa wapi?
na wewe kama mfurukutwa ulikuwa wapi
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Hapa hakuna kitu ndahani huyu kijana sasa mwacheni ameshasikia lakini hayo ya kwenda mtwara etc kwa nini yeye tu na wengine? Pretty poor argument
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Zitto hakuwa na wakumzuia kushinda jimboni kwake, kwa nini hakumsaidia Slaa kupiga kampeni mikoa ambako Chadema kilikuwa na ushawishi mdogo.

Yeye (Zitto) si anajisifu kuwa ni maarufu? Kwa nini asingetumia huo umaarufu kuwaomba kura wananchi wa mikoa ya Kusini?

MY RESPONSE

Tulishasema TOPIC ZA ZITTO ZINATOSHA SASA; mwacheni awatumikie wananchi waliomchagua!!
Ila kwa maswali yako nadhani utajijibu mwenyewe kwa maswali yafuatayo:

  1. Kwamba Zitto hakuwa na wakumzuia kushinda jimboni kwake...fuatilia matokeo kule, angalia ZK alipata asilimia ngapi na kulikuwa na wagombea wangapi!! Kama hakuwa na wa kumzuia ina maana alipita bila kupingwa? Wachakachuaji hawakuweka mgombea? USIKURUPUKE NA VIJISWALI TU
  2. Kwamba Zitto anajisifu kuwa ni maarufu...Kwani wewe tafsiri yako ya mtu maarufu ni nini? Kwa ZK kuingia Bungeni akiwa na umri mdogo na kuweza kuleta hoja kali zilizoweza kuitikisa serikali bado huoni kwamba ni mtu maarufu? Bado huutambui umaarufu wake kama "celebrity" kwenye anga za siasa? Hutambui kuwa ni mwanaharakati wa demokrasia hapa Tanzania? HEBU ACHA KUMSAKAMA ZK
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,198
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,198 280
Crap at its highest order!
Leave our chadema and zito alone!
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Zitto hakuwa na wakumzuia kushinda jimboni kwake, kwa nini hakumsaidia Slaa kupiga kampeni mikoa ambako Chadema kilikuwa na ushawishi mdogo.
Matokeo ya jimbo la Zitto mbona yanapingana na maelezo yako hapo juu? Ningependa kujua ni kwanini unamchagulia mikoa ya Mtwara, Lindi na Songea?
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,040
Likes
5,930
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,040 5,930 280
Wagombea wote wa viti vya ubunge walikuwa na kazi ngumu majimboni mwao. Kama wangepoteza muda mwingi nje ya majimbo yao huenda wasingepita maana CCM nayo ilikuwa imedhamiria kuyaondoa majimbo hayo toka mikononi mwa upinzani.

Hatuna dhamira ya kumhukumu Zito au mtu mwingine yeyote pale pasipostahili. Tunampenda sana Zito kwa hoja zake na mchango wake kwa Taifa hili alioweza kuutoa. Tunachohitaji toka kwake ni kutuhakikishia kwa dhati kabisa kuwa tupo pamoja na pale alipopotoka haikuwa kwa dhamira mbaya.
 
L

Lyamba lyaMfipa

Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
12
Likes
2
Points
5
L

Lyamba lyaMfipa

Member
Joined Jun 15, 2008
12 2 5
jamani kabla ya kutoa hoja tuwe tunajiuliza mara mbilimbili. Ki ukweli huizi threads zingine ninashusha hadhi ya JF.
halafu huyu jamaa (Jerusalem) hoja zake nyingi tu huwa zina utata.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
kule ni ngome ya cuf. halaf kwani zitto jameni ni bulldozer? mbna mnataka kumuonea kijana wa watu? kwa nini usimtaje mwenyekiti Mbowe? Hata zitto kule kwake alikuwa amebanwa na cuf, hivyo alikuwa na kazi kubwa ya kuzima moto nyumbani kwake kabla ya kukimbilia kwa jirani kuzima moto. Huwezi kuacha nyumba yako ikaungua ukaenda kuzima nyumba ya jirani yako, lazima kwanza uanzie kwako...Try to be FAIR kwenye mambo haya siyo kila kitu kumshutumu Zitto. Kwa sasa tujadili ni namna gani tujipange ili tuweze kuziteka ngome zote za CCM pamoja na zile za CUf na nccr maana wote wmaeamua kuwa kitu kimoja,.i.e ccm+nccr+cuf=1
majibu yako yamemtosheleza kabisa huyo mtoa mada,wao waseme kama wana ajenda yasiri na zito sio kumnanga nakumsingizia nakumchafua kilawakati haifai kabisa, tubadilike
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Moderator nimewashuri wekeni buton ya crap na mchangamuo wake uonekane kwenye profile ya mtu kama ilivyo thanks. mtasangaa itavyopunguza post zisizo na kichwa wala miguu

crapped xxx times in yy post

Teh teh the
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,764
Members 475,220
Posts 29,267,958