Kwa nini uogope kutangaza ndoa mapema?

Kwa nini uogope kutangaza ndoa mapema?

Moneyowner

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
1,422
Reaction score
1,254
Ndugu wana javi ni kawaida sana kusikia kwa vijana wa leo wakisema

usimwambia binti mapema kwamba utamwoa.

Swali langu ni kwamba: kama unampenda kweli kwa nini usimwambia?

Afu kama kweli ulikuwa unampenda utafanya nini baada ya kusikia

kashachumbiwa na jemba nyingine, wakati wewe unasubiri subiri?

Karibuni kwa consructive ideas.
 
Si ni mpaka na yeye atake kuwa kwenye ndoa na wewe. Maana waweza kumwambia halafu akakataa vilevile, au nakosea?
 
Upendo sio kipimo cha kutangaza ndoa kaka. Ndoa ni zaidi ya upendo. Ndoa ni commitment kubwa sana kuliko yoyote ile duniani, kwa hiyo sio kitu cha kukurupuka kurupuka tu kutangaza. Ila ukiipa umuhimu kidogo utatangaza tu kwa yeyote kuonesha uko siriaz, huku nako ni kuishiwa sera.
 
Hakuna guidance yoyote kwenye kutangaza ndoa. Kuna jamii za sasa na kale pia mtoto huchumbiwa akiwa hata hajajulikana jinsia(mama akiwa na mimba au hata kabla ya mimba).
Hivyo haijalishi hiyo nia waitangaza muda gani na kwa mtindo gani, suala ni je utaitekeleza?
 
kusubiri muhimu sana ili ujuwe kama hapa ndipo au laa. usije ukabeba bom.
 
Back
Top Bottom