Kwa nini unakuwa huru na mchepuko?


Kama huwezi kuzifunda njia kuu, basi hata kuifunda michepuko kushow love pia huwezi...love z just a beautiful thing....
Penzi kikohozi...kikikubana hata mahakamani unabanja...ndo itakuwa kupigana kiss harusini?

Na ukiona mwanaume anajiachia hivyo na mchepuko ujue home ndoa is too cold, kajipanga kwa lolote....

Mwisho kila mtu na maisha yake, kiatu alichovaa mwenzio hujui kinambanaje......!
 

Hapo juu mi nashauri ni bora wakaacha kabisa ....
Maana mapenzi huwa sijui ni kitu gani, hayana siri, iko siku tu wapenzi watajisahau na mambo kuvuja. Madhara yake nafikiri kila mtu anayafahamu; kufumaniwa kupigwa, talaka, ugomvi, kuambukizana magonjwa nk
 

Hawashauriki nduguyangu na hawawezi acha michepuko. Bora wakafanya kwa heshima
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…