Kwa nini Sitta asiuteme wadhifa wake wa uwaziri akahamia CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Sitta asiuteme wadhifa wake wa uwaziri akahamia CHADEMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mzambia, Jan 2, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ningependa kumuona mpiganaji samuel 6 akijiuzuru uwaziri afu akakitema chama cha mafisadi(ccm) na kujiunga chadema ili aongeze nguvu maana mwaka 2015 tunajiandaa kuchukua nchi tukiwa na watu makini na wenye uchungu na nchi kama kina sitta na wengineo kama mp george simbachawene( mbunge wa kibakwe)?

    Naomba maoni
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    njaa itamuua
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Upupu!!!!!!!!!
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lakini yeye sio mpiganaji? Njaa kitu gani bwana
     
  5. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba kujua sifa za sita zinatoka wapi? Bunge lililo pita aliliendesha vile kutokana namahitaje ya bunge lenyewe .........alifuata upepo wa bunge vinginevyo angetoswa.....hivyo ndivyo ninavyo fahamu mimi.Hanauzalendo wowote na wala hastaili kupata sifa za uzalendo! vinginevyo hatumjui.
    Kama ni mzalendo ataje majina ya walio nyuma ya dowans, kama kasema mafisadi wana tafuta fedha kwa ajili ya urais 2015 inamaana ana wajua kwa hiyo awataje kwamajina ilituelewe kuwa ni mzalendo na yupo tayari kuifia nchi yake.

    Wazalendo wa CDM hawaja wahi kutafuna maneno hata siku moja, basi afanane nao kwa vitendo kabla ya kuungana nao

    Nikosoeni kama nimeongopa.....
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa nyongeza tu kama angekuwa shujaa asingeumaliza mjadala wa Richmond kihunihuni. Pia asingempinga Dr Slaa kwamba elimu na afya bure haiwezekani. Ni huyuhuyu alitishia kumpeleka Dr Slaa mahakamani wakati wa sakata la EPA. Labda hatuna kumbukumbu nzuri vinginevyo Sitta abaki tu huko CCM akiwa waziri inatosha. Nakuunga mkono mkuu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kWANI CDM KUNA NINI CHA AJABU
    BORA ZITTO AJITOE NA YEYE HUKO
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Utakatifu unaoutaka wewe hata dr slaa wa mbowe hawana.
    jifunze kutambua kazi za watu pamoja na madhaifu yao ya kibinadamu
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mh kwewli hii ni jf
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    yeye akae uko uko sisi tulionao wanatutosha na wako wengine wanachipukia ambao wanauwezo mkubwa sana atimuhitaji sita
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unamwita mwenzako kwenye migogoro, kwani yeye ametoka kask?
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,107
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    6 6 6 6 bado siwezi kumuweka kwenye kundi la wapambanaji
     
  13. m

    mzambia JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya bwana!
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    6 si mpambanaji wala mpiganaji. Tamaa tu ya uongozi utajuaje naye anataka uraisi 2015 ndio maana anahusisha dowans na uchaguzi badala ya kuwataja hao watu.

    Undumilakuwili tu. Analia amepigwa chini uspika kwa njama wakati mwenyekiti wa CCM ndiye aliyemteua uwaziri. Angegoma uwaziri basi.

    Aliyeko ccm hana huruma na wananchi maskini wanaokufa kwa kukosa dawa, chakula,..........
     
  15. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    2010 mlisema mnachukua nchi - haikutokea! Mna maajabu gani ya kuwawezesha kuchukua nchi 2015?
     
  16. m

    mzambia JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 875
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chadema hoyeeeee
     
  17. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    upupu mtupu:embarrassed:
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Huwezi kutaja wapiganaji wa nchi hii bila kumtaja Samwel Sitta. Huyu ni mzalendo wa kweli, acha kusikiliza porojo za mafisadi kuhusu huyu mwamba. Alipigana akiwa Spika wa Bunge na sasa anaendelea kupigana akiwa ndani ya serikali ya JK ingawa wamemuingiza humo kinafikinafiki tu.
     
  19. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,178
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    JK amempa uwaziri kinafiki ili amnyamazishe, ila Sitta hatanyamaza.

    Alishasema kuwa Serikali isiilipe Dowans. Na mengine yatakuja.

    Acha tu abaki hukohuko CCM awachokonoe na kuwaponda mafisadi waliojaa huko CCM from within!
     
  20. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,642
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anakuja kasi mno, alisahau kwamba CCM ina wenyewe, sasa kaiona game.
     
Loading...