huyo tatizo anawashwa sana,halafu mvuto wenyew hana sasa umeona?,sura kama sokwe,halafu alivyokubuhu kwenye umalaya,anatangaza kikojoleo chake kinawasha,unadhani huyo ni mzima??...
utajishekesha sana mwaka huu,naona povu linakutoka huko uliko na bado..
tuliza kibamia chako ni bora k yangu ioze kuliko kuja kuto.mbe.sha
kwako wewe mwanamalenge wewe..
ur such an idiot and roger that my atitude is based on how you treat me....
so leo niko na wewe mwanzo mwisho
huyo tatizo anawashwa sana,halafu mvuto wenyew hana sasa umeona?,sura kama sokwe,halafu alivyokubuhu kwenye umalaya,anatangaza kikojoleo chake kinawasha,unadhani huyo ni mzima??...
Mwanafatuma anajua kuimba nyie!!!msikose kwenye shoo yake tar 31 mwezi ujao#maana itadhaminiwa na RUNge#RunGe bigg boss at the end of his superiority#tumechokaaaaaaaa#