kwa nini mke.....

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,834
2,000
lazima awe mdogo mdogo hivi....
mume upishane nae umri(awe mkubwa)...
nini logic behind ?lol
 

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,834
2,000
nimeitoa picha facebook nadhani ni mchezaji wa kikapu NBA goes by the name O' neil?????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom