KWA NINI CHENGE KILA KASHIFA YUMO

BALAGASHIA

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
387
500
597c0d07f90e6425f6a1ea1598aed9fe.jpg
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,584
2,000
He. Is the best striker of the century in Tanzania for graft and bribe.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Kwasababu ya maajabu ya jina lake!

Ukiitumia "A" kwenye "E" jina linbadilika kuwa la kizungu likiwa na maana tofauti na lile la kiswahili, Fuatana nami:-
Cheng'A' = Chenga - hapo utamkamataje?

Ch'A'nge = change - anakuwa amebadilika yeye au unabadilika wewe!!!

Niambieni unamkamataje?
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,584
2,000
Kwasababu ya maajabu ya jina lake!

Ukiitumia "A" kwenye "E" jina linbadilika kuwa la kizungu likiwa na maana tofauti na lile la kiswahili, Fuatana nami:-
Cheng'A' = Chenga - hapo utamkamataje?

Ch'A'nge = change - anakuwa amebadilika yeye au unabadilika wewe!!!

Niambieni unamkamataje?


Haaaaaa haaaa haaaa haaaaaa teeeh Haaa haaa Haaa haaa
 

ombokolo

Member
May 12, 2017
63
125
Ukiwa AG harafu mjanja mjanja lazima upige tu hamna namna ..vetting haikufanyika wakati wa uteuzi wake.

Post sent using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom