Kwa ninavyomfahamu Maalim Seif, Hamad kaa chonjo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ninavyomfahamu Maalim Seif, Hamad kaa chonjo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Dec 14, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Jinsi ninavyomfahamu Maalim Seif ni mtu wa visasi kitendo cha kutangaza kumng'oa ukatibu basi vita hiyo Mh Hamad ujiandae kwa vita ya visasi na kwa sasa anadola ni bora ukawa mwangalifu kwani ukae ukijua hata CCM hawatataka atoke kwani kitendo hicho kitakuwa nikuyumbisha amani Zanzibar kwani wana amini kwamba yeye ndiye ameshikilia hiyi amani.Na msaada wowote akiuitaji tika CCM atapewa ili kulinda hii serikali ya mseto.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Maalim kashika wadhifa wa katibu mkuu muda mrefu sana kwanini hataki mwingine aonyeshe kipaji chake ???????.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,834
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 280
    Hakuna marefu yasiyo na mwisho...
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    THUBUTUUUUUU..........Kwa Komandoo na Blue Guard unadhani ataona ndani huyo madevu.
    Subiri muda si mrefu majibu utayaona.na kama humjui Rashid basi ni sasa mkuu.chungulia kwa mbali hii move.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,834
    Likes Received: 1,066
    Trophy Points: 280
    Pengine anafikiri CUF ni kampuni yake binafsi!...
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 516
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    na hapo ndipo sasa utaona watu wanachukulia sisa ni kula!!Rashid is perfect!!!!maalim aondoke kama baadhi ya wanachadema tunasema mbowe aondoke!!!
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Hivi tangu CUF ianzushwe imewahi kuwa na makatibu wakuu wangapi?
     
  8. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waroho wa madaraka utawajua tu! Napita tu bajameni!
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    ...tehe!...tehe!...tehe! Bado hajatimiza malengo yake.
     
  10. d

    dada jane JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi muda wa kuondoka mbowe madarakani umefika? Naomba nipatiwe jibu na ntogwisangu.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bado ukifika ataachia ngazi bila kulazimishwa
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanaamini kuwa Katibu mkuu na M/kiti ni WATUME
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona CUF nayo inaelekea mwisho.
     
  14. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    seif hawezi kuondoka na kumwita HR sasa zamu yako njoo uchukue, hata kama seif anashikilia nafasi ile kwa mda wote si amechaguliwa katika chaguzi za ndani na hakuna mtu aliejitokeza ku challenge nae ktk chaguzi za ndani. kama anahisi muda umefika alikua afate taratibu zinazohusika. kwa hivi anavyofanya lazima analengo jengine, na watu wa aina hii wamejaa ktk vyama vyetu vya upinzani. juzi TLP jana NCCR leo CUF kesho mwengine. kiongozi mzuri akiona chama chake hakina mwelelekeo wa demokrasia au kinavunja sheria zake wenyewe walizokubaliana basi hujiuzulu tu kuliko kuforce na mimi lazima nipate nafasi ya fulani
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaitwa sayansi ya si hasa za TZ.
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    I hate such kind of maoni, yaani ww umeona Rashid kusaka hiyo nafasi mroho wa Madaraka na yule nayefang'ang'ania sio mroho wa madaraka. Jirekebishe KOKO, ww sio wa kuwazxa hivyo badilika si maanishi ubadlike uwe nyani hapana, namaanisha kifikra
     
  17. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huna tofauti na CHANGUDOA,leo kwa mwanaume huyu kesho kwa yule.Shame on you!
     
  18. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,016
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Naona Hamad Rashid anachezea sharubu za simba, matokeo yake mutayaona kwa kuwa Maalim Seif ni gari kubwa. Namfananisha na Hamad Rashid na gari aina ya Toyota Vitz halafu Maalim na Semi Trella la Scania model 460.
     
  19. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi hawa cuf- ngangari hawana katiba?, mtatiro naomba utujuze, nafasi ya katibu na mwenyekiti inaongozwa kwa miaka mingapi?. Kama hawafuati katiba ya chama, tukiwapa nnchi si watakuwa wafalme hao.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kinachoitesa CUF ni laana ya kuwasaliti wenzao waliokufa 2001.
     
Loading...