Kwa nilichoshuhudia coco beach nadhani hakuna corona Dar

acheni watu wale bata. ..kifo kipo tu hata usipopata corona utakufa..Tunaishi ili tufe
 
Watu wanaji-coronize kama alivyosema akiwa chattle.
 
Nimeona Brazil na Chile namna korona inavyotafuna kwa sasa, sisi tumeambiwa tunakingwa na maombi. Sasa najiuliza hayo maombi yanayofanyika hapo coco beach ni maombi gani....zaidi ya watu kujirusha kwa kwenda mbele, pombe sana na mademu.......
 
Kuna mambo menbgine haihitaji kuambiwa,ukipewa elimu usitegemee kufundishwa namna ya kuitumia.
 
Ndio maana balozzi Wa US kawaambi wananchi warudi makwao.
Kama think tank ni makonda na nchemba
What do you expect
Hapo katumia lugha kimya kimya kumfukuza mtu mzima pasi kujitambua, I mean beberu katimuliwa pasipo kujijua, si walimzuia asiingie amerika sasa wanaondoka kiaina🤔.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…