Kwa ni lazima utangaze??

Kwa ni lazima utangaze??

hao sie tunawaita CNN

hahahaah! Umenikumbusha jamaa mmoja chuo alikuwa anaitwa CNN, kisa habari zote za wanachuo alikuwa anazijua na hakuwa anaogopa kuzitoa.
 
Dunia kijiji sasa hivi sio mtaani tu.Ni nchi nzima wanajua.We kopa halafu mtu aje jamvini hapa si dunia washajua.Maige kakopa crdb kanunua nyumba mbezi beach.
 
Dunia kijiji sasa hivi sio mtaani tu.Ni nchi nzima wanajua.We kopa halafu mtu aje jamvini hapa si dunia washajua.Maige kakopa crdb kanunua nyumba mbezi beach.

Ndiyo hiyo Dola 700,000?

Kuna mwingine kanunua ya Dola 500,000! Waziri mpya kabisa!
 
Back
Top Bottom