kid ink tz
JF-Expert Member
- Dec 1, 2016
- 307
- 320
Daa si hatari na Uo mtaa anao kaa kuna wadau wanguHakupendi..mtumie msg ya kumtukana
Hahahahaha, mkuu unataka kumpeperushia ndege wake kwa huo ushauri .Hakupendi..mtumie msg ya kumtukana
Toa ushauri basi hahahahahaJamani
Bwege wewe
Sasa kama unamletea mapenz yakisecondary unataka tukushauri nn?Daa si hatari na Uo mtaa anao kaa kuna wadau wangu
Shem mic uJamani
Hajiongez anataka kuchat chat tu wakat mtot anataka mashineHahahahaha, mkuu unataka kumpeperushia ndege wake kwa huo ushauri .
Miss you too shem...upoo??Shem mic u
Mkuu huo ndiyo ushauri aliouomba kutoka kwako???? Hahahahaha