Big up Annael,yote ulosema is very true kulingana na Biblia(kwa wale wakristo).Kina dada tusibishe,huo ndio ulikuwa mpango wa Mungu,sema ni ukali tu wa maisha,na ukali huu wa maisha ni kutokana na kutokumtii Mungu.Cha muhimu kama kuacha kazi huwezi basi jitahidi kutimaza wajibu wako kama mama,maana mpango w a shetani ni kuwachosha sana sana wana ndoa,especially kina mama ili washindwe kutimiza wajibu wao kwa watoto na waume zao,matokeo yake ndio siku hizi unaona watoto wameharibikiwa na waume wanatoka nje ya ndoa,ukichunguza utakuta mama anafanya kazi na ni bosi flani hivi,muda mwingi yuko job,anarudi usiku,na jmosi yuko job,yani ni hatari,kwa kifupi shetani amewin kampango kake kwa kiasi fulani.Yatupasa kuombea sana familia zetu.EE MUNGU OKOA FAMILIA ZETU,UTUWEZESHE NA SISI KINA MAMA KUWA WATII,MAANA UTII WETU UTAWAFANYA WAUME ZETU WATUPENDE NA WAWAJIBIKE/WATAJIFUNZA VIA SISI!!!AMEEEN!!