Kwa mshahara huu, nitaishi vipi Dar?

Kwa mshahara huu, nitaishi vipi Dar?

Pesa hiyo usiiache dogo, endelea kuishi kulingana na bajeti yako huku ukitafuta kwingineko!

Humu JF utabezwa sana na watu ambao wengine yawezekana hata uhakika wa ugali dagaa hawana. Humu ni ulimwengu wa kufikirika kwa asilimia kubwa.
 
Acha kuwaza sana mjomba kama huna nshu nyingine ya kufanya we jilipue tu na hiyo deal... chukulia kama umeendankujifunza tu kwa muda uyajue maisha..


Panga uswazi kabisa rum 15 ishi kibandidu kupitiliza..

Kama bado ni kijana work to learn and not to earn naamini itakufungua zaidi hiyo nshu kiliko kubaki kitaa
 
Toka home uende kupambana,hata ukishindwa kuishi kwa huo mshahara ninaimani kuna uzoefu utakuwa umepata.

Nina imani ukianza na huo mlangowa laki mbili uliofunguka ..kuna milango mingine itafunguka.

Kuna watu hawana mshahara kwa mwezi, wanaunga unga tu na wana familia zinawategemea. Na wana ishi vizuri tu.

Toka hapo home ukapambane..
 
Na mbaya zaidi huna pa kujipimia kama bwana walee......kama hujawa na majukumu komaa hivo hivo huku unatafuta chaneli, kwa vijana wadogo mnaoanza maisha sasa mjikite zaidi kwenye kutafuta fursa au kufanya uwekezaji utakaowahakikishia kipato toshelevu na endelevu kabla ya kufika miaka 40, msikimbilie kutafuta comfort zone mapema kwenye huo umri mdogo ambapo bado mna nguvu nyingi na hamjawa na majukumu makubwa na pia mjitahidi sana kumtegemea Mungu hata kama mnaona mambo hayaendi, usiende kwa waganga au kufanya madili yatakayokuingiza kwenye matatizo.......mtakuja kunishukuru baadaye.​
 
Back
Top Bottom