Kwa mshahara huu, nitaishi vipi Dar?

Kwa mshahara huu, nitaishi vipi Dar?

Nawezaje kuishi mjini Dar , kwa mshahara wa laki mbili, ( 200,000)tsh kwa mwezi , haswa kwenye kulipia kodi na maswala ya chakula.?

Wataalamu wa uchumi, Msaada..
Mkuu hiyo hela inatosha ukiishi maisha ya laki mbili. Ila haitakiwi kuwa na mpenzi anaeomba hela na mabando yaani umpate yule anayetoa mbususu for free.
 
Nawezaje kuishi mjini Dar, kwa mshahara wa laki mbili, ( 200,000)tsh kwa mwezi, haswa kwenye kulipia kodi na maswala ya chakula.?

Wataalamu wa uchumi, Msaada..
Kwan saizi una mshahara wa Tsh.ngap na una ishije?
TUANZIE HAPO KWANZA.
IMG-20220116-WA0002.jpg
 
Back
Top Bottom