Kwa msemo huu "no jesus no life" kipi kilianza..?


KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
Habari wakuu..?
"no jesus no life"
Huu msemo nimekuwa nikiusikia kwa watu mbalimbali,fikra zangu zimenivuta niujadili.

Kwanza kabisa kwa nijuavyo mimi life-maisha means uhai.
Nachotaka kujua huyo Jesus/Yesu kati yake na maisha kipi kilianza?

Kama alianza yeye kabla ya maisha je alianzaje?

Na kama hakuanza yeye itakuwaje "no jesus no life"?

Nawakaribisha nyote ili mnieleweshe kuhusu hili.
 
octaviankweka

octaviankweka

Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
93
Likes
31
Points
25
octaviankweka

octaviankweka

Member
Joined Oct 17, 2015
93 31 25
nimetafakar sana ulivyosema apo juu , ukichunguza sana ivi vitu utakataa dini
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
nimetafakar sana ulivyosema apo juu , ukichunguza sana ivi vitu utakataa dini
lengo langu si kumfanya mtu akatae dini yake la hasha!!
bali ni kumtaka mtu afikirie huenda kuna kitu mtu unaweza gundua na kueleweshana.
lkn kwann umesema ukichunguza hivi vitu huenda ukakataa dini..?
 
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
767
Likes
372
Points
80
Age
41
Ng'egera

Ng'egera

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
767 372 80
nimetafakar sana ulivyosema apo juu , ukichunguza sana ivi vitu utakataa dini
ukitaka usichanganyikie soma mwenyewe biblia kuhusu uumbaji kisha soma kuhusu habari ya yesu kisha malizia na habari za mungu utajua ukweli na wala hujapotoshwa
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Yesu ni binadamu kama sisi, Maisha yaani life,yalikuwepo na hayaonekani kwa macho .Yeye kama sisi tulitoka from nothing entity into being as blood and flesh .To be God depend on how you struggle yourself to be God by arising Your spiritual power to control the universe from nothing entity.
 
octaviankweka

octaviankweka

Member
Joined
Oct 17, 2015
Messages
93
Likes
31
Points
25
octaviankweka

octaviankweka

Member
Joined Oct 17, 2015
93 31 25
mara nyingi huwa nafanya utafiti lakni ukifanya utafut wa kisayans kwa mungu ujue imekula kwako yaani, ndo maana mara nyng huwa sipen kuweka maswala ya kiimani katika tafiti za kidunia, ndo maana historical bckgrnd ya dunia zinatofautian katika vitabu vya iman na vitabu vya kisayns
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,927
Likes
1,521
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,927 1,521 280
jesus anaish ...yupo tena yupo jifanyen kulindisha vichwa mtajua kama yupo pale the lucifer atakapokuwa yuko nawe anakubilingisha kwenye moto
.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
jesus anaish ...yupo tena yupo jifanyen kulindisha vichwa mtajua kama yupo pale the lucifer atakapokuwa yuko nawe anakubilingisha kwenye moto
.
ha ha... nani kasema yupo ama hayupo..?
mbona unaenenda kwa uoga,kama unazani kichwa ni cha kufugia nywele your wrong.hapa si kuogopeshana ni majadiliano.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
mara nyingi huwa nafanya utafiti lakni ukifanya utafut wa kisayans kwa mungu ujue imekula kwako yaani, ndo maana mara nyng huwa sipen kuweka maswala ya kiimani katika tafiti za kidunia, ndo maana historical bckgrnd ya dunia zinatofautian katika vitabu vya iman na vitabu vya kisayns
why inakula kwako..?
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,001
Likes
2,817
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,001 2,817 280
Yesu ni binadamu kama sisi, Maisha yaani life,yalikuwepo na hayaonekani kwa macho .Yeye kama sisi tulitoka from nothing entity into being as blood and flesh .To be God depend on how you struggle yourself to be God by arising Your spiritual power to control the universe from nothing entity.
Hili swala la kutokea from nothing huwa nashindwa kulilewa mkuu unaweza kutuwekea observations zozote ambazo zinathibitisha kwamba we have come from nothing
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,927
Likes
1,521
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,927 1,521 280
ha ha... nani kasema yupo ama hayupo..?
mbona unaenenda kwa uoga,kama unazani kichwa ni cha kufugia nywele your wrong.hapa si kuogopeshana ni majadiliano.
naogopesha hahaaaa bora uogope kuliko kupuuza
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,304
Likes
475
Points
180
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,304 475 180
HIYO SENTENCE NAVYOELEWA INA MAANA KWAMBA..MAISHA YANAYOONGELEWA HAPO NI MAISHA YALE YA MILELE (KIIMANI KUNA MAISHA BAADA YA KIFO NDO HAYO YA MILELE) SASA ILI UWEZE KUJA KUISHI HAYO MAISHA NDIO UNATAKIWA UWEZE KUMFWATA YESU (YESU ALISEMA 'MIMI NDIMI NJIA YA KWELI NA UZIMA,MTU HAWEZ KUFIKA KWA BABA(MUNGU) ILA KUPITIA MIMI )..UZIMA WA MILELE UPO KWA YESU HALELUYA,BWANA APEWE SIFA... MBARIKIWE
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114