Kwa mliosoma mkitumia majina mawili na mkaongeza la tatu,nisaidieni hapa!!!

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
344
250
Mimi nimesoma hadi chuo nikitumia majina mawili ninataka kuongeza la tatu msaada please (tafadhali) kwa hatua za kuchukua.
Nisaidieni wana jf
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
344
250
Nenda Mahakama ukajaze form ya kiapo kwajili ya kaongeza jina. Mimi pia niliwahi kuwa na tatizo km lako. Gharama ni 5000
Nashukuru sana.Sasa ni mahakama gani,ya mwanzo au hata ya wilaya au mkoa kote wanafanya hivyo?Pia baada ya kiapo sasa jina wataongeza kwenye vyeti au watanipa tu barua ya utambulisho?
 

fazam

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
1,676
2,000
nafikiri nenda kwa mwanasheria au mahakamani utajaza kitu inaitwa deed poll then utaenda kuisajili wizara ya ardhi kama sijakosea baada ya muda kisheria (nafikir itangazwe kwenye govt gazzete)utakua umebadili jina
 

Erickford4

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,064
2,000
Nenda Mahakama ukajaze form ya kiapo kwajili ya kaongeza jina. Mimi pia niliwahi kuwa na tatizo km lako. Gharama ni 5000
Yategemea na mahakama mimi niliambiwa 15,000 waliniwekea mlolongo wa malipo hadi nikajikuta naghaili tu.
 

rama bendu

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
310
250
Nashukuru sana.Sasa ni mahakama gani,ya mwanzo au hata ya wilaya au mkoa kote wanafanya hivyo?Pia baada ya kiapo sasa jina wataongeza kwenye vyeti au watanipa tu barua ya utambulisho?
Binafsi nilienda Mahakama ya wilaya.majina ya kwenye vyeti yatabaki km yalivyo ila hiyo form form itakuwa inakusaidia popote penye uhitaji wa majina yote matatu
 

JFK wabongo

JF-Expert Member
Aug 11, 2015
3,697
2,000
Nashukuru sana.Sasa ni mahakama gani,ya mwanzo au hata ya wilaya au mkoa kote wanafanya hivyo?Pia baada ya kiapo sasa jina wataongeza kwenye vyeti au watanipa tu barua ya utambulisho?
Vyeti vitabaki na majina uliyoyasomea tu. Kama jina unaloliongeza lipo pia kwenye cheti cha kuzaliwa siyo shida sana, unaweza hata usilazimike kuapa.
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
1,010
2,000
Kama cheti chako cha kuzaliwa kina Jina ulilopewa, Jina la Baba la Ukoo, inatosha sana. We endelea kutumia majina mawili, watakaotaka la tatu unaongeza la tatu. Mimi sijawahi pata usumbufu wowote na ndivyo ilivyo kwangu.
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
344
250
Binafsi nilienda Mahakama ya wilaya.majina ya kwenye vyeti yatabaki km yalivyo ila hiyo form form itakuwa inakusaidia popote penye uhitaji wa majina yote matatu
Nashukuru sana.Inachukua muda gani kupatiwa hiyo fomu?Nina maana ukiijaza tu na kusainiwa na hakimu ndiyo imekamilika na unapewa?
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
344
250
Kama cheti chako cha kuzaliwa kina Jina ulilopewa, Jina la Baba la Ukoo, inatosha sana. We endelea kutumia majina mawili, watakaotaka la tatu unaongeza la tatu. Mimi sijawahi pata usumbufu wowote na ndivyo ilivyo kwangu.
Kuna bosi mpya ananizingua kunipitishia malipo anadai ni watu wawili tofauti
 

Gololi One

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
577
500
Ipo hivi Ndugu, Kama unaitwa majina mawili katika vyeti vya shule na chuo, na hilo jina la tatu lipo katika cheti chako cha kuzaliwa haina shida na inakubalika hadi utumishi. Mimi nilisoma kwa majina mawili had chuo, nilipoajiriwa nikaongeza jina la tatu katika ajira, ila jina hilo la tatu lipo katika cheti changu cha kuzaliwa. Hakuna aliyenisumbua had leo na utumishi natambulika kwa majina matatu. Hivyo haina shida. Ila kama umesoma na majina mawili na umeongeza la tatu na jina hilo la tatu, halipo katika cheti cha kuzaliwa, hapo inabidi uende kuapa mahakamani. Ili kuthibitisha uhalali wa jina la tatu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom