Kwa mlio Moshi, ni kweli kwamba muda huu mnavuna mahindi mashambani?

gimmy's

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
2,905
2,000
Wadau salaam,
Kumekuwa na maneno kama uvumi kwamba moshi kuna mahindi mapya kutona mashambani yanavunwa muda huu,

Naomba kuthibitishiwa hili na watu wa huko kwani mimi moshi siifahamu kabisa hata majira yake ya mvua.

Naomba kuthibitishiwa hili kwani kwa hali ya njaa kwa sasa kama hii ni kweli hii ni fursa.
Natanguliza shukrani.
 

Pierreeppah

JF-Expert Member
Feb 2, 2014
1,542
2,000
Hahaaaaaa km unataka kuona ukame na jua kali njoo moshi mda huu. Sahivi saa 3:33 asbh utadhani ni saa 7 mchana. Mkuu ya kuambiwa changanya na zako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom