kwa matokeo haya ya form six, anaweza somea diploma ya udaktari ? na chuo gani ?


Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,871
Likes
603
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,871 603 280
wakuu heshima zenu!
naombeni ushauri wenu. ndugu yangu kakwaa division four poinnt 18 akiwa na ESF ya PCB.
swali : je anaweza kusomea diploma ya udaktari? yeye mwenyewe anapenda kusomea muhimbili. je itawezekana kuchaguliwa kwa score hizi ?
je kuna vyuo vingine ambavyo vinaweza kumkubali ?
 
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
284
Likes
1
Points
0
Age
26
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
284 1 0
wakuu heshima zenu!
naombeni ushauri wenu. ndugu yangu kakwaa division four poinnt 18 akiwa na ESF ya PCB.
swali : je anaweza kusomea diploma ya udaktari? yeye mwenyewe anapenda kusomea muhimbili. je itawezekana kuchaguliwa kwa score hizi ?
je kuna vyuo vingine ambavyo vinaweza kumkubali ?
ndugu yako wapi mkuu sema mimi.bisha!
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
point 18 ukasome udaktari gani?unataka uje utupasue kichwa badala ya mguu?afya ya binadam c km ya mbweha.kasomee kutibu mbweha.
 
STALLEY

STALLEY

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
544
Likes
50
Points
45
STALLEY

STALLEY

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
544 50 45
Ajaribu tu anaweza kupata japo ushindani ni mkubwa sana.aende wizara ya afya atapewa maelekezo yote au afungue website ya wizara.muhimbili wanatoa diploma ya nursing na sio clinical officer
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,269
Likes
1,388
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,269 1,388 280
Mkuu mpe pole basi angesoma hata HKL.
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,871
Likes
603
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,871 603 280
ndugu yako wapi mkuu sema mimi.bisha!
aaaaahh wewe!! mimi nimeshakula boom mpaka basi!! na sasa nasubiri hela ya field niende zangu north mara!!
 
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,871
Likes
603
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,871 603 280
Ajaribu tu anaweza kupata japo ushindani ni mkubwa sana.aende wizara ya afya atapewa maelekezo yote au afungue website ya wizara.muhimbili wanatoa diploma ya nursing na sio clinical officer
nashukuru sana ndugu yangu !!! mawazo mazuri sana! i will work on them!
 
R

ragyk

New Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
2
Likes
0
Points
0
Age
31
R

ragyk

New Member
Joined Jun 11, 2013
2 0 0
kwa kuwa nia yake ni kuwa daktari aanze apige kwanza clinical officer halafu ataunga mbele kwa mbele.
 
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
399
Likes
56
Points
45
M

Mugaga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
399 56 45
Kama A'level ana F ya Biology hawezi,its better atumie cheti cha O'level kama ana credit ya Biology atapata nursing,zaidi atembelee wizara ya afya kama walivyoshauri wadau.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
anaweza aende wizarani kupata details zaidi sema awe ameosha O LEVEL SI AWE AMEINGIA KWA CREDIT TATU A LEVEL
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,458