Kwa mahitaji ya umeme wa upepo

Kwa mahitaji ya umeme wa upepo

Sijakuelewa hii 3.78mph ndiyo speed ya upepo katika site yako?
“Atleast upepo ufike 1.5m/second kwa masaa 6 kati ya 24”

Una maana ya 1.5 meters per second ?

Kama ndivyo :1.5 x 1000 meters per 1000 second ?

= 1500 mtrs / 16.6 min,,,

(1500 mtrs = 0.932 miles)

= 0.932 miles/16.6min

1 hr =60 mins,,, 60/16.6mn = 3.614 times

= 0.932 x 3.614 miles/16.6 x 3.614 min

= 3.368 miles per hour

3.36 miles per hour

AU
Kama ndivyo :1.5 x 60 meters per 60 second ?

= 90 mtrs / 1 min,,,

(90 mtrs = 0.0559 miles)

= 0.0559 miles/1 min

1 hr =60 mins,,, (0.0559 x 60) miles = 1 hr

= 3.354 miles per hour

3.36 miles per hour
Tafadhali kwa yeyote anayejua hesabu naomba anirekebishe kama kuna makosa
 
“Atleast upepo ufike 1.5m/second kwa masaa 6 kati ya 24”

Una maana ya 1.5 meters per second ?

Kama ndivyo :1.5 x 1000 meters per 1000 second ?

= 1500 mtrs / 16.6 min,,,

(1500 mtrs = 0.932 miles)

= 0.932 miles/16.6min

1 hr =60 mins,,, 60/16.6mn = 3.614 times

= 0.932 x 3.614 miles/16.6 x 3.614 min

= 3.368 miles per hour

3.36 miles per hour

AU

Kama ndivyo :1.5 x 60 meters per 60 second ?

= 90 mtrs / 1 min,,,

(90 mtrs = 0.0559 miles)

= 0.0559 miles/1 min

1 hr =60 mins,,, (0.0559 x 60) miles = 1 hr

= 3.354 miles per hour

3.36 miles per hour
Tafadhali kwa yeyote anayejua hesabu naomba anirekebishe kama kuna makosa
Hii 3.78mph ulimaanisha 3.78 miles per hour? Na siyo 3.78meter per hour?

Kama unamaanisha kipimo cha Miles speed ipo sawa nilidhani umetumia kipimo cha meter per hour.Asante.
 
Mkuu nitafusilie hiki kipimo cha upepo shambani kwangu kwa kulinganisha na mahitaji ya hizo mashine zako hasa watt 1000 "Wind Speed: 3.78 mph "
*Katika minimum wind speed range.

Maximam load watt 1000 watt kwa masaa 6 kwa minimum wind speed ya 1.5 meter per second kati ya 6 ndani ya masaa 24.

Mfumo utaweza kusupply 6000 watt hour kwa saa kwa saa 24 at maximam load.

*Kwa medium wind speed range

Maximam load watt 1000 watt kwa masaa 12 kwa wind speed ya 3 per second kati ya saa masaa 10 hadi 14 ndani ya 24.

Mfumo utaweza kusupply 10000 watt hour kwa saa 24 at maximum load.

*Katika required wind speed range

Maximum load watt 1000 kwa masaa 18 hadi 24 wind speed ya 5meter and above per second kwa masaa 14 hadi 20 ndani ya saa 24.

Mfumo utasupply 18000 hadi 24000 watt hour at maximam load kwa saa 24.

Flactuation will affect postively or negatively

Error may reach 200 watt hour hasa kwa kipindi cha joto kali.
 
*Katika minimum wind speed range.

Maximam load watt 1000 watt kwa masaa 6 kwa minimum wind speed ya 1.5 meter per second kati ya 6 ndani ya masaa 24.

Mfumo utaweza kusupply 6000 watt hour kwa saa kwa saa 24 at maximam load.

*Kwa medium wind speed range

Maximam load watt 1000 watt kwa masaa 12 kwa wind speed ya 3 per second kati ya saa masaa 10 hadi 14 ndani ya 24.

Mfumo utaweza kusupply 10000 watt hour kwa saa 24 at maximum load.

*Katika required wind speed range

Maximum load watt 1000 kwa masaa 18 hadi 24 wind speed ya 5meter and above per second kwa masaa 14 hadi 20 ndani ya saa 24.

Mfumo utasupply 18000 hadi 24000 watt hour at maximam load kwa saa 24.

Flactuation will affect postively or negatively

Error may reach 200 watt hour hasa kwa kipindi cha joto kali.
Pump submissible yenye 3hp inaweza kuendeshwa na huu umeme?
 
Kwa mahitaji ya umeme wa upepo kwa matumizi ya nyumbani,mashambani na viwandani gharama ni kama ifuatavyo

Watt 100 700,000/-
Watt 200 1,300,000/-
Watt 300 1,600,000/-
Watt 500 2,000,000/-
Watt 600 2,400,000/-
Watt 700 2,700,000/-
Watt 800 3,100,000/-
Watt 900 3,300,000/-
Watt 1000 3,700,000/-

Kwa mawasiliano zaidi piga 0629068815

LIB company
Safi sana siyo ma solar
 
Weka picha basi mahali ambapo mmeshafunga walau za turbines na batteries
 
Back
Top Bottom