Kwa mahitaji ya nyumba au chumba cha kupanga Mwenge, Sinza, M/nyamala na Mbezi

Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
TMPDOODLE1495634587583.jpg Kama unahitaji nyumba maeneo hayo ya chumba au nyumba ya kuanzia chumba na sebule au kuanzia vyumba viwili na kuendelea usisite kunitafuta, maeneo ni hayo ya Mwenge, Kinondoni, Sinza, Kijitonyama na Mbezi Tangibovu mpaka Makonde na Makongo juu, Tabata, Tegeta, Bunju, wazo,

Pia Shekilango, Urafiki na Ubungo maziwa zipo, Baruti, kimara, temboni, Mbezi mwisho goba wote karibuni

Chumba kimoja moja kipo, chumba na sebule, master, nyumba nzima zipo karibuni.

Namba ni 0738656613 au 0684448888 (hii ipo whatsapp). Fremu za biashara zipo pia.

TUSOME HUU UJUMBE

Habari wana jamvi!

Nimeona leo kulizungumzia japo kwa ufupi kuhusu swala potofu juu ya madalali wa nyumba za kupanga, kumekua na malalamiko mengi kuhusu madalali wa nyumba/vyumba kupandisha bei halisi ya nyumba au chumba ili kupata cha juu, niwaambie tu dalali yoyote wa nyumba ya kupanga hahusiki kabisa kwenye bei ya pango, dalali wa kupanga si kama wa kiwanja, nyumba ya kuuza au magari nk. Dalali wa nyumba yakupanga anachoangalia ni mteja kuingia apate ile ya mwezi mmoja kulingana na bei ya nyumba kwa mwezi, wakati mwingine dalali anahusika kumshawishi mwenye nyumba ili ampunguzie mteja kama mteja kafikia kiwango flani, na wakati mwingine anamwambia mwenye nyumba kwa bei yako nyumba itaka sana ni heri upunguze, chukulia mfano nyumba ni ya 300k mteja ana 280k mimi ninachoangalia ni mteja kupanga ili nipate ile ya mwezi, hapo lazima nitaungana na mteja kumwambia mwenye nyumba hali ni mbaya mpunguzie mteja, kwaniyo nyumba ya 300k hata siku moja dalali hawezi kukuambia ni ya 400k hilo sahau, Dalali anatamani nyumba ya 300k mwenye nyumba ashushe 200k ili apate wateja haraka, kumbuka madalali wako wengi, kama ni mteja wa uhakika nisipomshawishi bosi apunguze mteja alipie, badae dalali mwingine akileta nakosa hata ile, kwahiyo swala la kwamba dalali anahusika kwenye swala la kupanga bei halipo, naamini wenye nyumba tunakibaliana na hili na madalali pia,

Wengi wamekua na kawaida sana ya kuwatukana na kuwaponda madalali ila kumbuka wengi wamekua msaada kwa watu kupata nyumba, kama hutaki kuwatumia madalali basi nyanyuka kwenye kiti chako ofisini hapo kazunguke mtaa kwa mtaa kutafuta nyumba ambayo ipo wazi upange,

Kumbuka nakubaliana sana na wazo kua ni lazima madalali wasajiliwe ili kufanya kazi kiufanisi na weledi, na pia kutafuta mfumo mzuri ambao hautaleta vikwazo kwa dalali, mpangaji na mwenye nyumba, kwahiyo nakubaliana kabisa na wazo la kuunda vyama vya madalali na kusajiliwa!

Pia nakubaliana na kuwapa pole waliosumbuliwa na madalali, kumbuka sijakataa kama ni kweli wapo matapeli, wazenguaji, pia waswahili, na ni kweli inasikitisha pale dalali anapompamba mteja kua nyumba kali ipo wahiii itaondoka, mteja akija anakuta banda la kuku, hii ni kwasababu wengi hawajaelewa kua wakifanya hii kazi kwa weledi ni manufaa kwao, wengi wamekua wanaangalia tu pesa ya hapa na pale ya kula na si kuboresha kipato!
Kumbuka si wote binadam wanafanyana, kila kitu kina changamoto zake, kikubwa ni kupunguza changamoto!
 

Attachments:

Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,380
Points
2,000
Meraki

Meraki

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,380 2,000
*FREMU KUBWA INAPANGISHWA*
inapatikana TABATA, BIMA
inatizama barabara ya lami
KODI: 120k (×6)
Panafaa kwa biashara gani? Unavyoona wewe?

Sent using my Nokia Torch
 
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
1,627
Points
2,000
JUAN MANUEL

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
1,627 2,000
Master room moja,nyumba isiwe na wapangaji wengi,
Nyumba iwe inafikika kwa usafiri wa gari,umbali kutoka kwenye nyumba mpaka kituo cha Daladala,isiwe mrefu sana,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
*PLOT FOR SALE/VIWANJA VINAUZWA*
1. *KIMARA* (bonyokwa)
sqm 900
Price: 15m

2. *GOBA*(TEGETA A street)
Sqm 625 ( meter 25*25)
Price 16m

3. *CHANIKA*
sqm 400
Price 2.2m.

4. *KITUNDA*
sqm 850
Price : 9m
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
*VIWANJA VINAUZWA*

*LOCATION*: KIGAMBONI GEZA

_VIPO SEHEMU MOJA KILA KIMOJA KINA DOCUMENTS ZAKE_
*DOCUMENTS* VIWANJA VIMEPIMWA NA VINA HATI

*UKUBWA* KILA KIMOJA KINA SQM 812

*BEI* KILA KIMOJA MIL 22 TZS
img-20190418-wa0063-jpeg.1074751
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
754
Points
500
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
754 500
A
Hii siyo fitina mkuu asrams. Ni mawazo ya kuboresha sekta ya udalali ili wengi wao watambulike na wawe msaada zaidi. Chukulia dalali awe na TIN number, awe na kijisehemu chake cha kuacess (user interface) katika mfumo wa immigration system, awe na ramani ya sehemu husika (GPS)...Na katika kulipia pango la nyumba, mwenye nyumba aweze kulipia kodi pia etc. Hapo hakuna fitna na siwezi kufanya fitna bali nikutoa mawazo ya kuboresha mfumo, siko huko ulikowaza na sina connection ya kazi zangu na hiyo kazi.
Acha fitina mkuu hii serikali tangu inakusanya kodi imewapa maskini wangapi nyumba acha UDANANDA kaa kiuanaume usiwe machepele
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
1)-Viwanja vinauzaa Goba Kulangwa

2)-Viwanja vimepimwa na vina hati.

3)-viwanja unaweza kulipa kwa awamu ndani
ya mwaka! au cash

4)-Vipo mita 400 toka barabara ya lami

5)- Bei ni 37,000 kwa sqm

img-20190419-wa0037-jpeg.1075880
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
Nyumba inauzwa mbez beach area kwa zena kawawa ina room 3 master setting room daining room kitchen and store uwanja sqm 780 be million 250 maongezi yapo.
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
*JIPATIE HUDUMA BORA*
ZA VIWANJA NA MASHAMBA-MADOGO NA MAKUBWA:

*PIGA: 0684448888/0713415537

*WhatsApp-0684448888/0713415537

*Kiwanja cha kujenga Sheri kina offer kipo kisarawe2 kilomita 13 kutoka ferry*
qmt 3278
Bei milion 250

1:Luguruni kushoto kilomita 3
Ukubwa-20×40 Milion 13 tu
2:20x20=milion 6:5
Plot qmt 4000 acre 1: imepakana na hospital ya mlogazila
Bei milion 65

Luguruni eneo la kujenga kiwanda mita 125:5 Morogoro road
toka ofisi ya manisipaa ya mpya ya inapojengwa
Ya ubungo


*MAENEO YA KUJENGA SHERI*
*Kinyerezi -mbezi*

1lot no 1:qmt 4,000
Bei milion 200
2lot 2:qmt 5,000
Bei milion 400

*Morogoro road*
1:Makondeko qmt 4000
Bei milion 300

1:Kibamba
qmt- 8000
Bei milion 350 acre 2
2:qmt 8000 acre 2
Milion 350

*KIBAHA PWANI*
1:Kibaha kabla ya mail moja 70×70=au qmt -4000
Bei milion 100

2:Misugusugu acre 4
Sawa na qmt 16000
Bei milion 300tu
Maeneo yote full docoment
Piga
***********************

Unahitaji kiwanja kuazia milion 4, nakuendelea nipigie Epka usumbufu
Unapata viwanja luguruni kibamba hospital kilomita 3 nakuendelea

*Viwanja vimepimwa karibuni sana kilomita 2*
Kibamba-luguruni au hospital Morogoro road
Huduma mhimu zote zipo maji pia vimepimwa

1:qmt 931=milioni 14
2:qmt 1685 milion 26
3:qmt 1850 milion 29
4:qmt 3420 milioni 52
**********************
1:Eneo linauzwa korogwe kimara
Ukubwa qmt 3060
Bei milion 300
Umbali mita 300 kutoka Morogoro road
************************
Eneo kubwa ruvu acre 10 zinauzwa bei yakutupwa ruvu ya mlanandi eneo lina acre 12 eneo lakufugia lina bwawa acre 9 zote zakumwagili acre 3 zipo juu
Bei milion 12
**********************
2:Acre 50 unapita kiwangwa kidogo kama unaelekea msata barabarani kabisa zinauzwa kwenye lami limeaza kabisa acre milion 4 zipo acre 50 haya kwa wawekezaji karibu sana
Unaweza kupata 10,20 nk

******************
Plot inauzwa mbweni Kiharaka ukivuka mto full docoment
qmt 1432
Bei milion 55
*************************
1:Shamba kiwangwa bago acre 40 full docoment kilomita 2:5
Acre 1,shilingi 600,000
Mazungumzo yapo unaweza kununua acre 10 milion 6 zote mazungumzo yapo:
*************************
1:Eneo qmt 6000
Kigamboni ukuvuka daraja
Bei milion 500
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,677
Points
2,000
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,677 2,000
Kiwanja kinauzwa kipo kigamboni gezaulole kina ukubwa wa square meter 960, kwenye ramani mita 500 kutoka lami kiwanja kimepimwa na kina hati safi kabisa...Bei ni million 33 ...wahi tufanye biashara
img-20190501-wa0003-jpeg.1085449
 

Forum statistics

Threads 1,324,836
Members 508,836
Posts 32,173,939
Top