Kwa Kete hii Lowassa ndie Rais 2015

Kwa Kete hii Lowassa ndie Rais 2015

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,304
CCM wamewapiga marufuku viongozi walio kuwa wameanza mbio za kuelekea uchaguzi mkuu 2015 kutojihusisha na siasa,wakati Lowasa anapeta na uzinduzi Wa miradi mikubwa mikubwa,kweli nimeamini meno ya mbwa hayaumani.Heko Lowassaaaaaaaa
 
Nae ana roho ngumu sana. Pamoja na uchafu wote huu uliomzunguka na kashifa tele bado anahamu ya kuwa rais?
 
rais wa nchi gani? kama katiba yenyewe imewashinda kutengeneza ndio mtaweza kutufikisha.nchi ya ahadi tanganyika?
 
Hamna cha urais wala nini. Muacheni Mzee apumzike, hali yake kiafya sii nzuri
 
Hivi bado siku ngapi mtanange wa kombe la dunia uanze ? Mi nina hamu nayo sana.
 
Nae ana roho ngumu sana. Pamoja na uchafu wote huu uliomzunguka na kashifa tele bado anahamu ya kuwa rais?

Mkuu Rushanju, pls nielimishe kuhusiana na uchafu wa Lowassa uliomzunguka plus kashfa tele alizo nazo... inaelekea mimi ni myopic sioni uchafu wake! mbaya zaidi namuona kama kiongozi thabit mwenye uwezo wa kuongoza na kutoa maamuzi chanya yenye kuleta matokea chanya kwa jamii so far! Legacy yake ni tangibles; Shule zinaonekana, alifuta mkataba wa City Water, maadui zake waliopiga deal la Richmond wako hoi maana ukweli unajulikana wazi kuwa Lowassa hakuhusika bali Mkulu mwenyewe kwa niaba ya USA! so far majina yamebadilishwa na sasa wako Symbion na Obama ameshafika hadi Ubungo!!! Kwanini hamuoni wala kuwaandama walio uza UDA? wenye kupiga deal la IPTL, Agreco, Songas, waliochota fedha za msaada wa Ghadafi? ... Mkuu niambie angalau kashfa tatu tu za Lowassa angalau nisiendelee kuwa kipofu kiziwi kwa Lowassa...
 
kwani we uoni au hakuwepo aliponjiuzuru au unafikiri aliamua turn kuachia ngazi?
 
Mkuu Rushanju, pls nielimishe kuhusiana na uchafu wa Lowassa uliomzunguka plus kashfa tele alizo nazo... inaelekea mimi ni myopic sioni uchafu wake! mbaya zaidi namuona kama kiongozi thabit mwenye uwezo wa kuongoza na kutoa maamuzi chanya yenye kuleta matokea chanya kwa jamii so far! Legacy yake ni tangibles; Shule zinaonekana, alifuta mkataba wa City Water, maadui zake waliopiga deal la Richmond wako hoi maana ukweli unajulikana wazi kuwa Lowassa hakuhusika bali Mkulu mwenyewe kwa niaba ya USA! so far majina yamebadilishwa na sasa wako Symbion na Obama ameshafika hadi Ubungo!!! Kwanini hamuoni wala kuwaandama walio uza UDA? wenye kupiga deal la IPTL, Agreco, Songas, waliochota fedha za msaada wa Ghadafi? ... Mkuu niambie angalau kashfa tatu tu za Lowassa angalau nisiendelee kuwa kipofu kiziwi kwa Lowassa...

Jielimishe,kwa hiyo kukiwa na wachafu wengine inatosha kumnyamazia ?
Pitia hapo labda utaanza kupata harufu!


 
Ukilinganisha na waliopo ndani ya ccm kwa sasa,ni afadhali Lowasa Mara 100,kuliko hao wengine.
 
Hivi mzee wa majoka kesharudi kwake Arusha?
 
Nae ana roho ngumu sana. Pamoja na uchafu wote huu uliomzunguka na kashifa tele bado anahamu ya kuwa rais?
Mkuu labda wewe unaona nani anafaa kuwa raisi ajae? ila usiseme W.slaa
 
Nae ana roho ngumu sana. Pamoja na uchafu wote huu uliomzunguka na kashifa tele bado anahamu ya kuwa rais?

Afadhali anayedaiwa fisadi anaweza kuwadhibiti mafisadi kuliko anayedaiwa msafi lakini anawekwa mfukoni na mafisadi
 
Mkuu Rushanju, pls nielimishe kuhusiana na uchafu wa Lowassa uliomzunguka plus kashfa tele alizo nazo... inaelekea mimi ni myopic sioni uchafu wake! mbaya zaidi namuona kama kiongozi thabit mwenye uwezo wa kuongoza na kutoa maamuzi chanya yenye kuleta matokea chanya kwa jamii so far! Legacy yake ni tangibles; Shule zinaonekana, alifuta mkataba wa City Water, maadui zake waliopiga deal la Richmond wako hoi maana ukweli unajulikana wazi kuwa Lowassa hakuhusika bali Mkulu mwenyewe kwa niaba ya USA! so far majina yamebadilishwa na sasa wako Symbion na Obama ameshafika hadi Ubungo!!! Kwanini hamuoni wala kuwaandama walio uza UDA? wenye kupiga deal la IPTL, Agreco, Songas, waliochota fedha za msaada wa Ghadafi? ... Mkuu niambie angalau kashfa tatu tu za Lowassa angalau nisiendelee kuwa kipofu kiziwi kwa Lowassa...
Mkuu niko nyuma yako nikisubiri majibu endapo utapewa ili nape nitupilie mabli hii miwani ya macho niliyovaa!
 
Back
Top Bottom