Kwa kauli Hii, Magufuli Wewe ni JEMBE

Kwa kauli Hii, Magufuli Wewe ni JEMBE

Bahati mbaya zaidi utakuta wewe ndo network zimekata.yamkini tukakukuta hata familia yako umekushinda,hawali wanachota wala hawavai wanachotaka sembuse kuongoza nchi?
Non sense...rubbish.......
 
Non sense...rubbish.......
Kua na kauli za kutukana tukana ni kuonyesha wewe upo hapa ila ni mwenye u fyatu hivi...mapenzi ya vyama yamekufanyeni kua wajinga wakubwa.mmepofuka hata hamuoni Rais wetu wa sasa anafanya nini kile tulichopiga kelele miaka kadhaa nyuma.unaowapenda kuongoza nchi hii ndiyo waliwahi kukuaminisha nchi hii inataka Rais wa namna gani ambae ndiyo tulienae sasa.leo huoni umeaminishwa mengine na wewe unaenda enda tu na unakosa hekima mpaka unajikuta unatukana waTanzania wenzako.upimwe akili
 
Majina huwa yanaakisi uhalisia sasa Mtu anaitwa Pombe unategemea akiliyeke itakuwa tofauti na pombe
 
Kua na kauli za kutukana tukana ni kuonyesha wewe upo hapa ila ni mwenye u fyatu hivi...mapenzi ya vyama yamekufanyeni kua wajinga wakubwa.mmepofuka hata hamuoni Rais wetu wa sasa anafanya nini kile tulichopiga kelele miaka kadhaa nyuma.unaowapenda kuongoza nchi hii ndiyo waliwahi kukuaminisha nchi hii inataka Rais wa namna gani ambae ndiyo tulienae sasa.leo huoni umeaminishwa mengine na wewe unaenda enda tu na unakosa hekima mpaka unajikuta unatukana waTanzania wenzako.upimwe akili
Niko vizuri, sina chama wala nini, akili ndogo haiwezi kuendesha akili kubwa...Ogopa unafiki katika maisha, mbele za watu unajionesha unania nzuri nyuma ya pazia unafanya ushudu tu......viongozi wako wapo fake,
Refer ishu ya michango kagera...kufukuza wafanyakazi wenye utata wa vyeti...bunge live...nk
*Kama una nia nzuri ya kuletea Tanzania maendeleo basi fata njia nzuri za kutufikisha uko, tenda haki..usibague......
Ukiona watu wanalalamika kuhusu double standard basi ujue kwa lugha rahisi ni unafiki....unafiki utenganisha watu, ufitinisha watu..ndo mana hapa utaki kuchukua mawazo yangu "political tolerance"....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom