Kwa jirani kuna nini?

Kwa jirani kuna nini?

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,439
Reaction score
872,036
Jumuiya ya Afrika Mashariki kiasili inaundwa na mataifa matatu Tanzania Kenya na Uganda. Hizi nchi tatu zinashabihiana kwa mengi lakini sio yote.

Kwa mfano Uganda mojawapo ya makabila yake yana tuhuma za kula watu huku Tanzania ikiwa na tuhuma za kila aina za ushirikina na uchawi.

Kenya kwa upande wake imekuwa na matukio naweza kusema ya kushangaza na ya aibu pia nitataja machache yanayoonekana kujitokeza mara kwa mara:
  • Wanaume kupigwa na wake zao/wapenzi wao
  • Wanaume kufanya ngono na wanyama
  • Wanaume kufanya ngono na wakwe zao
  • Wanaume kufanya ngono na wazazi wao/mama zao
Ninini hiki kinatokea kwa jirani? Ni laana gani hii imewakumba? Pengine matukio ni mengi zaidi ya hayo lakini yasiyoripotiwa kama:
  • Ndugu kufanya ngono wao kwa wao
  • Mabinti kulala na baba zao
  • Wake kulala na mashemeji zao
  • Waume kulala na mashemeji zao
Haya pengine sio Kenya tu yapo ndani ya jumuiya yote... Lakini hili la kulala na mama yako mzazi.. Serious!?

Kuna shida kwa jirani na pengine sio ndogo.

Jr[emoji769]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji144][emoji144][emoji144]
Wakenya kuna chengine wanakiweza zaidi ya mbio..?
Wacha wapigwe si mbio wanazo!

Jr[emoji769]
 
Hata tanzania hayo mambo yapo.

Waganga wakiwa kama mainfluencer wakuu
 
Duu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Niliona KTN mwanamke mmoja huko Kenya eti kaoa wanaume sita kama sikosei na kawaekea zamu kabisa licha kupigwa sasa hivi ndio wanaolewa kabisa.....Majirani shida ipo

Jr[emoji769]
 
Back
Top Bottom