Kwa huyu shemeji yangu nitatoka kweli?

Kwa huyu shemeji yangu nitatoka kweli?

Ila wanaume sisi bana, anachokikataa mwenzako wewe kinakunyima usingizi,
Daaah, hii zinaa
 
Kuna huyu shemeji angu workmate na my wife. Mwanzoni nlikua simfahamu ila stori zake nlikua nazipata kutoka kwa wifu, kifupi ndoa yake ina migogoro kiasi na mume wake mpaka wametengana kwa muda lakini wana mtoto mmoja na ndoa ya kikristo

Shida ilianzia siku wife alisafri kwenda msibani kijijini mimi nikawa nimebak home na nikiwa najiuguza homa kidogo.

Sasa kuna vitu vya kazini kwao na wife vilikua vinahitajika na wife kaviacha home ikabidi ampe rafiki yake namba zangu za simu aje achukue homa, shemeji angu akanipigia akaja home kuchukua kuja duu shemeji ni mtu na nusu, kwa kwel shem ana shep na t*ko la haja na ndo ugonjwa wangu. Nikampatia alichofata akasep mmmh from there kuna kitu kikaanza kuibuka

Tukaanza kuchat na akaanza kunishirikisha migogoro yake ya ndoa bila wife kujua nae akaanza kunisifia mbele ya wife uko kazini haya wife akawa ananambia na wife kahis huyu shemej angu nikimtaka hakatai nae kanambia hivyo

Wife kanitahadharisha kua nikimla na cha moto ntakiona na shemej angu nae kapigwa mkwala kua hawa ni wanaume ni watu wa tamaa siku ukimpa mume wangu tutagawana majengo ya umma haya nayo kanambia shem.kweny utan utan tu

Mwanzo niliamua kumpotezea lakin kadri muda unavoenda naona shemej anazidi kua kisu

Shida kubwa naona nikimla atamdharau mke wangu hata wife akinisema vzr wakiwa wote atakua anamtukana kimoyo moyo

Kingine huyu shemej anastress za mapenzi kwa mume wake asije akanogewa nikahatarisha ndoa yangu

Na mwusho naogopa asije amkatilia mke wangu sumu au ammalize wife apate nafasi kwangu coz kwa mumewe hatak kurud tena

Nikimwangalia wife na jinsi anavomwamini huyu dada nitasababisha ugomvi wa karne na wife hataniamini tena lakini nikiangalia hili t*ko la shemeji kumuacha naona kama najidhulumu nafsi
Kupata mwanaume mwenye akili timamu ni kazi sana.
 
Hilo tako ndo linampa kiburi mpaka amevunja ndoa yake, achana nae tena muwekee mipaka ya kuwasiliana na wewe, mheshimishe mkeo, kinyume na hapo unatafuta aibu na kuvuruga ndoa yako uliyoijenga kwa miaka mingi kwa tamaa za mwili tu.
 
Kwaiyo tukupongeze au unataka tukushauri vipi ?
 
Kuna huyu shemeji angu workmate na my wife. Mwanzoni nlikua simfahamu ila stori zake nlikua nazipata kutoka kwa wifu, kifupi ndoa yake ina migogoro kiasi na mume wake mpaka wametengana kwa muda lakini wana mtoto mmoja na ndoa ya kikristo

Shida ilianzia siku wife alisafri kwenda msibani kijijini mimi nikawa nimebak home na nikiwa najiuguza homa kidogo.

Sasa kuna vitu vya kazini kwao na wife vilikua vinahitajika na wife kaviacha home ikabidi ampe rafiki yake namba zangu za simu aje achukue homa, shemeji angu akanipigia akaja home kuchukua kuja duu shemeji ni mtu na nusu, kwa kwel shem ana shep na t*ko la haja na ndo ugonjwa wangu. Nikampatia alichofata akasep mmmh from there kuna kitu kikaanza kuibuka

Tukaanza kuchat na akaanza kunishirikisha migogoro yake ya ndoa bila wife kujua nae akaanza kunisifia mbele ya wife uko kazini haya wife akawa ananambia na wife kahis huyu shemej angu nikimtaka hakatai nae kanambia hivyo

Wife kanitahadharisha kua nikimla na cha moto ntakiona na shemej angu nae kapigwa mkwala kua hawa ni wanaume ni watu wa tamaa siku ukimpa mume wangu tutagawana majengo ya umma haya nayo kanambia shem.kweny utan utan tu

Mwanzo niliamua kumpotezea lakin kadri muda unavoenda naona shemej anazidi kua kisu

Shida kubwa naona nikimla atamdharau mke wangu hata wife akinisema vzr wakiwa wote atakua anamtukana kimoyo moyo

Kingine huyu shemej anastress za mapenzi kwa mume wake asije akanogewa nikahatarisha ndoa yangu

Na mwusho naogopa asije amkatilia mke wangu sumu au ammalize wife apate nafasi kwangu coz kwa mumewe hatak kurud tena

Nikimwangalia wife na jinsi anavomwamini huyu dada nitasababisha ugomvi wa karne na wife hataniamini tena lakini nikiangalia hili t*ko la shemeji kumuacha naona kama najidhulumu nafsi
ishinde tamaa kaka... Achana na wazo la kumla huyo mtu
 
Kuna huyu shemeji angu workmate na my wife. Mwanzoni nlikua simfahamu ila stori zake nlikua nazipata kutoka kwa wifu, kifupi ndoa yake ina migogoro kiasi na mume wake mpaka wametengana kwa muda lakini wana mtoto mmoja na ndoa ya kikristo

Shida ilianzia siku wife alisafri kwenda msibani kijijini mimi nikawa nimebak home na nikiwa najiuguza homa kidogo.

Sasa kuna vitu vya kazini kwao na wife vilikua vinahitajika na wife kaviacha home ikabidi ampe rafiki yake namba zangu za simu aje achukue homa, shemeji angu akanipigia akaja home kuchukua kuja duu shemeji ni mtu na nusu, kwa kwel shem ana shep na t*ko la haja na ndo ugonjwa wangu. Nikampatia alichofata akasep mmmh from there kuna kitu kikaanza kuibuka

Tukaanza kuchat na akaanza kunishirikisha migogoro yake ya ndoa bila wife kujua nae akaanza kunisifia mbele ya wife uko kazini haya wife akawa ananambia na wife kahis huyu shemej angu nikimtaka hakatai nae kanambia hivyo

Wife kanitahadharisha kua nikimla na cha moto ntakiona na shemej angu nae kapigwa mkwala kua hawa ni wanaume ni watu wa tamaa siku ukimpa mume wangu tutagawana majengo ya umma haya nayo kanambia shem.kweny utan utan tu

Mwanzo niliamua kumpotezea lakin kadri muda unavoenda naona shemej anazidi kua kisu

Shida kubwa naona nikimla atamdharau mke wangu hata wife akinisema vzr wakiwa wote atakua anamtukana kimoyo moyo

Kingine huyu shemej anastress za mapenzi kwa mume wake asije akanogewa nikahatarisha ndoa yangu

Na mwusho naogopa asije amkatilia mke wangu sumu au ammalize wife apate nafasi kwangu coz kwa mumewe hatak kurud tena

Nikimwangalia wife na jinsi anavomwamini huyu dada nitasababisha ugomvi wa karne na wife hataniamini tena lakini nikiangalia hili t*ko la shemeji kumuacha naona kama najidhulumu nafsi
ishinde tamaa kaka... Achana na wazo la kumla huyo mtu
 
Kuna huyu shemeji angu workmate na my wife. Mwanzoni nlikua simfahamu ila stori zake nlikua nazipata kutoka kwa wifu, kifupi ndoa yake ina migogoro kiasi na mume wake mpaka wametengana kwa muda lakini wana mtoto mmoja na ndoa ya kikristo

Shida ilianzia siku wife alisafri kwenda msibani kijijini mimi nikawa nimebak home na nikiwa najiuguza homa kidogo.

Sasa kuna vitu vya kazini kwao na wife vilikua vinahitajika na wife kaviacha home ikabidi ampe rafiki yake namba zangu za simu aje achukue homa, shemeji angu akanipigia akaja home kuchukua kuja duu shemeji ni mtu na nusu, kwa kwel shem ana shep na t*ko la haja na ndo ugonjwa wangu. Nikampatia alichofata akasep mmmh from there kuna kitu kikaanza kuibuka

Tukaanza kuchat na akaanza kunishirikisha migogoro yake ya ndoa bila wife kujua nae akaanza kunisifia mbele ya wife uko kazini haya wife akawa ananambia na wife kahis huyu shemej angu nikimtaka hakatai nae kanambia hivyo

Wife kanitahadharisha kua nikimla na cha moto ntakiona na shemej angu nae kapigwa mkwala kua hawa ni wanaume ni watu wa tamaa siku ukimpa mume wangu tutagawana majengo ya umma haya nayo kanambia shem.kweny utan utan tu

Mwanzo niliamua kumpotezea lakin kadri muda unavoenda naona shemej anazidi kua kisu

Shida kubwa naona nikimla atamdharau mke wangu hata wife akinisema vzr wakiwa wote atakua anamtukana kimoyo moyo

Kingine huyu shemej anastress za mapenzi kwa mume wake asije akanogewa nikahatarisha ndoa yangu

Na mwusho naogopa asije amkatilia mke wangu sumu au ammalize wife apate nafasi kwangu coz kwa mumewe hatak kurud tena

Nikimwangalia wife na jinsi anavomwamini huyu dada nitasababisha ugomvi wa karne na wife hataniamini tena lakini nikiangalia hili t*ko la shemeji kumuacha naona kama najidhulumu nafsi
Wakupige mawe ukufe tu🙈🙈
 
Unashindwa kwa kuhofia wanadamu wenzio lakini umeshindwa hata kumhofia Mungu. Mle tuu
 
Kuna huyu shemeji angu workmate na my wife. Mwanzoni nlikua simfahamu ila stori zake nlikua nazipata kutoka kwa wifu, kifupi ndoa yake ina migogoro kiasi na mume wake mpaka wametengana kwa muda lakini wana mtoto mmoja na ndoa ya kikristo

Shida ilianzia siku wife alisafri kwenda msibani kijijini mimi nikawa nimebak home na nikiwa najiuguza homa kidogo.

Sasa kuna vitu vya kazini kwao na wife vilikua vinahitajika na wife kaviacha home ikabidi ampe rafiki yake namba zangu za simu aje achukue homa, shemeji angu akanipigia akaja home kuchukua kuja duu shemeji ni mtu na nusu, kwa kwel shem ana shep na t*ko la haja na ndo ugonjwa wangu. Nikampatia alichofata akasep mmmh from there kuna kitu kikaanza kuibuka

Tukaanza kuchat na akaanza kunishirikisha migogoro yake ya ndoa bila wife kujua nae akaanza kunisifia mbele ya wife uko kazini haya wife akawa ananambia na wife kahis huyu shemej angu nikimtaka hakatai nae kanambia hivyo

Wife kanitahadharisha kua nikimla na cha moto ntakiona na shemej angu nae kapigwa mkwala kua hawa ni wanaume ni watu wa tamaa siku ukimpa mume wangu tutagawana majengo ya umma haya nayo kanambia shem.kweny utan utan tu

Mwanzo niliamua kumpotezea lakin kadri muda unavoenda naona shemej anazidi kua kisu

Shida kubwa naona nikimla atamdharau mke wangu hata wife akinisema vzr wakiwa wote atakua anamtukana kimoyo moyo

Kingine huyu shemej anastress za mapenzi kwa mume wake asije akanogewa nikahatarisha ndoa yangu

Na mwusho naogopa asije amkatilia mke wangu sumu au ammalize wife apate nafasi kwangu coz kwa mumewe hatak kurud tena

Nikimwangalia wife na jinsi anavomwamini huyu dada nitasababisha ugomvi wa karne na wife hataniamini tena lakini nikiangalia hili t*ko la shemeji kumuacha naona kama najidhulumu nafsi
Easy na rreendo mana tulipewa akili na utashi bruh we ushajitafakar umegundua kabis outcome juu ya hilo swala sasa if it has to be it's up to you think.
 
Unapokua na challenge kwenye masuala ya mahusiano epuka sana ushauri wa wanawake. Kwenye huu uzi wanawake wamekushauri katika angle ya wivu tu. Nakushauri kama shemeji amekupa mating signal we mfumue kwa siri sana na usilete mazoea nae after there, hata yeye hatapenda siri hii ivuje sababu anapambania ndoa yake kinachomsumbua hapo ni nyege tu. Tom.ber mkuu
Boss, wengi waliotoa ushauri huo siwanawake bali wanaume pia wapo. Pia jua hakuna sex kama sex tu kama mtu huyo niwakaribu yako. Acha kueneza uasherati, mwanamke angekufanyia wewe hicho kitendo ungetaka kujimaliza. Judge yourself by the same rules before you judge others. Kama angekuwa bado tamaa hajazshinda siasingeoa kwanza basi, kwani angekufa.
 
Back
Top Bottom