Kwa huyu shemeji yangu nitatoka kweli?

Kwa huyu shemeji yangu nitatoka kweli?

Kuendelea kujiuliza Uliza na kuvunga ndio unatengeneza mazingira ya kufumaniwa au kuhisiwa umefanya na mkeo.

Hapo baada ya signal tu ilitakiwa ule mapema sana..... ila hadi sasa unatengeneza kuhisiwa umefanya.
 
Nlichogundua wanawake wengi wenye migogoro katika ndoa zao ni wale wenye historia ya kuwa mama huruma hata kabla ya ndo, feminist,wenye kauli chafu na wasio jiheshimu.

Huyo shemeji' ni Mama huruma na hajiheshimu na ndiye chanzo cha mgogoro wake kwenye ndoa/haaminiki Ndio maana mkeo amekuonya kwa kuwa anamjua. .

Na wewe umeamua kuuita mgogoro mdani ya ndoa yako.
 
Hizo tunapitaga kimya kimya...sasa wewe hadi wife amehisi hapo ndo ushafeli..hadi unasifiwa mbele ya mkeo ni ishara hukuanza vizuri...akusifie anakujua? Itakua uliingia kwa gia ya kutaka sifa kwanza na ndo zilizokuharibia. Usipige kimeshasanuka...huo mkwara wa wife sio wa mandonga shauri yako
 
Yaani kwamba ukishafanya nae mapenzi atamuwekea mke wako sumu? Kwanini umewaza hivyo? Atakua na tabia yakuwawekea wake za watu sumu au wewe ndio unaoupekee kiasi cha kumfanya atoe mtu roho ili awe na wewe?
 
Back
Top Bottom