"kwa hili tuungane kwa pamoja" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"kwa hili tuungane kwa pamoja"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DavidHard, Feb 8, 2012.

  1. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jaman wote tuliopata matokeo yet ya form four na kubahatika kushinda na kuendelea na masomo ya advance tuungane leo kumshukuru MUNGU KILA mmoja kwa imani yake.kwani o'level ni daraja kubwa na kulivuka yakupasa umtangulize Mungu mwanzo wa safari mpaka mwisho wa safari.amen.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    duuh hongera oma kwa bidii
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Ni kweli inabidi tumshukuru mungu kwasababu mtihani ulikuwa mgumu sana,na wengine matokeo yametuacha na vicheko vya kuvunja mbavu
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wow!!..................... hongera sana mdogo wangu!!.................. ulipata div ngapi??................ mi enzi zangu nilijiwekea malengo ya kusoma chuo kikuu tangu nikiwa darasa la pili!!!.................. na leo mimi ni mmoja wa wasomi hapa duniani!!............. licha ya kusoma shule za st. kayumba, nilipiga div one F4 na F6!! ..............na F6 nilikuwa no. 4 kitaifa!!..................... maana yake ni kwamba kama wangechaguliwa wanafunzi wanne tu kujiunga na chuo kikuu mwaka huo, na mimi ningekuwemo.....................!!!.......... zingatia kuwa kupiga div 1 F6 ni kujihakikishia kuwa msomi katika dunia hii!!..................

    we unaniahidi kupiga ngapi F6?.................... weka malengo sasa na uyajumuishe katika maombi yako ya shukrani kwa Mungu............... na utashangaa Mungu atakapojibu maombi yako!!.................. kila la heri......................
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,102
    Likes Received: 22,142
    Trophy Points: 280
    Hivyo unavyoandika naona hata form iv hujafika, wacha kumaliza.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    HONGERA SANA

    you ahve just finished you primary education sir, there are more years to come until you qualify to be recognised
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hujambo dada FF??.................... mpe hongera zake mwanao bana, acha kubania!!............. hata hongera ya kibodi tu imekuwa nongwa??....................haya maandishi mwenzio ndo "mganga" wangu aliniambia niwe naandika hivi!!........................ but huyu mganga nilishapanga kumtosa rasmi mwezi july mwaka huu.......................... kuanzia mwezi huo nitakuwa naandika vizuri tu, ondoa shaka.................. tuvute subira shangazi...................
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh!
    True that.
     
Loading...