hata hio mizimu yako inamuheshimu Mungu.Kila mtu anayo haki ya kuamini achokiamini , na hata asipo amini kabisa mambo ya Mungu ni haki ya mtu.
View attachment 3605504
hata hio mizimu yako inamuheshimu Mungu.Kila mtu anayo haki ya kuamini achokiamini , na hata asipo amini kabisa mambo ya Mungu ni haki ya mtu.
View attachment 3605504
Uthibitisho wa kuwa alikua mwizi upo wapi, ? Ikawaje asipelekwe kwenye vyombo vya sheria?Huyo mwizi wa magari kuna wajinga wanamuita nabii , huyu anapenda kujifanya ana maono kumbe fala ..Alimtabiria kifo Kikwete muda sana hata miaka minne nyuma , hapo kato walikufa wakina Mtei, ndugu zake , makada na viongozi wa chadema. Ikitokea akafa kwa mapenzi ya muumba , wanakuja wajinga wale waumini wake eti jamaa alisema bhana, wakimpa kichw.
Wafuasi wa huyu bhana ni wajinga.
YakojeUnaelewa mambo ya haki ya kiimani ?
nilikuwa namjibu Yericko.Wapi nimesema naamini mizimu ?
Mwizi mstaafu huyo , nenda ArushaUthibitisho wa kuwa alikua mwizi upo wapi, ? Ikawaje asipelekwe kwenye vyombo vya sheria?
unataka uthibitisho wa maswala ya ki-imani? do you even hear yourself talking?Weka uthibitisho wa kauli yako
Mwizi mstaafu huyo eti kama nabii kwenu , huyo angalia hata elimu yakeunaweza mripoti kwenye vyombo vya sheria ,hatua stahiki zichukuliwe dhidi yake
Nabii wa wajingaHayo ni yako na yeye kama alikuibia kamripoti
Tulia usaidiweRudi shule
Utoto kwa mambo ya msingi na unaoelewa ukweli ni mzuri, kuliko ukubwa unaokuweka gizaniUtoto unakusumbua
Unapunguza ujinga, unapaniki niniWewe hauna akili , peleka upimbi wako huko fu,k off
Jamaa akipata tatzo au kufa, kondoo wa kikristo wataanza sema ni nabiiKila mtu anayo haki ya kuamini achokiamini , na hata asipo amini kabisa mambo ya Mungu ni haki ya mtu.
View attachment 3605504