Kwa hili Manara unatupeleka pabaya


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,468
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,468 2,000
Kufuatia mkutano na waandishi wa habari jana,Mkuu wa kitengo cha habari cha simba sports club,Haji manara kutawaliwa na jazba na hasira,na kutoa majibu ya hovyo kwa waandishi hao,kitendo hicho kimeidhalilisha tiny yetu ya simba na kinaweza kupelekea timu ikasusiwa habari zake kuandikwa.hukutakiwa kuwafokea waandishi hata kama hukufurahishwa na maswali yao,badilika kijana
 
Sir Good

Sir Good

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
1,037
Points
1,250
Sir Good

Sir Good

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
1,037 1,250
Malezi mabovu humfanya mtu awe na dharau kwa watu wengine!
 
wa hapa hapa

wa hapa hapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2014
Messages
244
Points
225
wa hapa hapa

wa hapa hapa

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2014
244 225
Alishasema hatazungumzia mambo ya kiufundi na asingependa kuulizwa maswali yanayohusu mambo ya kiufundi,nashanga siku hizi ashaanza kuwa msemaji wa mambo ya kiufundi
 
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2007
Messages
395
Points
250
J

Joo Wane

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2007
395 250
Mwanzoni Manara alikuwa anaitendea haki kazi yake. lakini kwa nilivyomsikia jana sijui alikuwa amekula maharage ya wapi vile? Jana nilishindwa kabisa kumtofautisha na Jeri Muro.
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,473
Points
2,000
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,473 2,000
Mwanzoni Manara alikuwa anaitendea haki kazi yake. lakini kwa nilivyomsikia jana sijui alikuwa amekula maharage ya wapi vile? Jana nilishindwa kabisa kumtofautisha na Jeri Muro.
Na alienda S.Africa kutafuta wachezaji!!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,468
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,468 2,000
Na alienda S.Africa kutafuta wachezaji!!
Ni ulevi ambao utazaa kususiwa kwa habari nyingi za simba kutoandikwa na kuwanyima wananchi na wapenzi wa soka kwa ujumla kukosa kujua nini kinaendelea ndani ya simba.
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Points
2,000
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,000
Mwanzoni Manara alikuwa anaitendea haki kazi yake. lakini kwa nilivyomsikia jana sijui alikuwa amekula maharage ya wapi vile? Jana nilishindwa kabisa kumtofautisha na Jeri Muro.
muro kazidi ukanjanja zaidi
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Points
1,195
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 1,195
Manara anamuiga Muro shida inaanzia hapo ndo mana kila siku anazidi kupoteza, kwanza simba inamaana hawana watu wa scout iweje msemaji wa timu akatafute wachezaji, halafu msemaji huyo huyo anachagua maswali kwani ye si ndo msemaji anataka nani mwngine aisemee club
 
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
4,362
Points
2,000
sembo

sembo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
4,362 2,000
Kufuatia mkutano na waandishi wa habari jana,Mkuu wa kitengo cha habari cha simba sports club,sanday manara kutawaliwa na jazba na hasira,na kutoa majibu ya hovyo kwa waandishi hao,kitendo hicho kimeidhalilisha tiny yetu ya simba na kinaweza kupelekea timu ikasusiwa habari zake kuandikwa.hukutakiwa kuwafokea waandishi hata kama hukufurahishwa na maswali yao,badilika kijana
Ni Hajji Manara na si Sanday Manara.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,468
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,468 2,000
Manara anamuiga Muro shida inaanzia hapo ndo mana kila siku anazidi kupoteza, kwanza simba inamaana hawana watu wa scout iweje msemaji wa timu akatafute wachezaji, halafu msemaji huyo huyo anachagua maswali kwani ye si ndo msemaji anataka nani mwngine aisemee club
Nivizuri uongozi wa juu ukaliangalia hili suara,anaonekana ni mgeni wa hii shughuli,na kwakweli ni ngumu bila kuwa na knowledge ya media.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
10,351
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
10,351 2,000
Ndio tatizo la kupeana kazi kwa kujuana,sidhani kama huyu kanjanja anafahamu miiko ya kazi yake. Huyu jamaa nilipomuona hazipo ni pale alipoitisha Press Conference kabla ya match ya round ya pili kati ya Yanga na Azam na kuanza kuwapangia Yanga kikosi cha kuchezesha kana kwamba yeye ndio Kocha wa Yanga
 
ukikaidi utapigwa2

ukikaidi utapigwa2

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
445
Points
0
ukikaidi utapigwa2

ukikaidi utapigwa2

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
445 0
huyu jmaa anakurupuka jana nmemckiliza anaonekana kma hajilewi swala lilipo ni mkataba wa Ramadan sasa yy analeta story ndefu ziczo na maana hii simba cjui inaenda wap
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
10,351
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
10,351 2,000
muro kazidi ukanjanja zaidi
Ukanjanja wa Muro ni upi?embu lete CV ya Muro na huyo Manara tupime hapa tuone nani ni kanjanja na aliepewa kazi kwa kujuana eti kisa tuu ''Uchambuzi wa World Cup''.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Points
1,500
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 1,500
Mwanzoni Manara alikuwa anaitendea haki kazi yake. lakini kwa nilivyomsikia jana sijui alikuwa amekula maharage ya wapi vile? Jana nilishindwa kabisa kumtofautisha na Jeri Muro.
Wee acha kabisa: Jerry Muro ni bora kuliko Manara, hajawahi kuwafokea waandishi wa habari, yeye na timu yake ya wananchi a.k.a timu ya kimataifa v timu ya mchangani.
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,991
Points
1,500
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,991 1,500
Kufuatia mkutano na waandishi wa habari jana,Mkuu wa kitengo cha habari cha simba sports club,Haji manara kutawaliwa na jazba na hasira,na kutoa majibu ya hovyo kwa waandishi hao,kitendo hicho kimeidhalilisha tiny yetu ya simba na kinaweza kupelekea timu ikasusiwa habari zake kuandikwa.hukutakiwa kuwafokea waandishi hata kama hukufurahishwa na maswali yao,badilika kijana
Asihukumiwe yupo sahihi,hata mimi ningeongea hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top