Kwa hili la mbeya city mhhh???

Kwa hili la mbeya city mhhh???

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Posts
5,727
Reaction score
2,265
Nilikua wakwanza kuisifia timu hii ngeni ya mbeya city kua itafika mbali..
Hii ilitokana na kuona timu imejipanga kwa kuuza jezi zao wenyewe,. Hii ilifanya nione itafika mbali sana,. Mwna hili jukwaa nafkiri mliliona,.

Kwa kitendo cha kihuni walichofanya juzi pale uwanjani najuta sana kutoa maoni kama yale,. Hii timu ni ya kihuni na wavuta bang na isipo angalia itaelekea kule walikoishia moro untd,kahama, afc,majimaji, na timu nyingine za wahuni ,.
Plz mbeya city badilikeni kama mnataka mapinduzi ya sola,. Lijezi lenu nimeshalichomelea mbali,.
 
nilikua wakwanza kuisifia timu hii ngeni ya mbeya city kua itafika mbali..
Hii ilitokana na kuona timu imejipanga kwa kuuza jezi zao wenyewe,. Hii ilifanya nione itafika mbali sana,. Mwna hili jukwaa nafkiri mliliona,.

Kwa kitendo cha kihuni walichofanya juzi pale uwanjani najuta sana kutoa maoni kama yale,. Hii timu ni ya kihuni na wavuta bang na isipo angalia itaelekea kule walikoishia moro untd,kahama, afc,majimaji, na timu nyingine za wahuni ,.
Plz mbeya city badilikeni kama mnataka mapinduzi ya sola,. Lijezi lenu nimeshalichomelea mbali,.
hapa umeandika kihunikihuni tu......kweli timu uliozitaja hapo ni za kihuni
 
Tatizo unachanganya habari, wachezaji wa Mbeya city si wahuni , ila wale washabiki ambao huwezi jua wa timu ipi ndo wawezasema wahuni , harafu jifunze kaka au umesahau hata Tyson alikuwa mbabe lakini ilifika akakubali matokeo. Hiyo hali ya kutokukubali matokeo ndo inawafanya mjambe hovyo. Yanga ni nani hata asikubali mabadiliko,,,,, walishachoka , Nizar , Bahanuzi , na huyo KAVU mbavu, hamna kitu , wanachezeshwa na magazeti na wakiendelea hivi watalia sana .
 
Mkuu hvi vitimu vya uchochoroni vikipata matokeo mnaongeaga sana subiri tu tuwaone mwisho wao, yanga ikishindwa ishinwe kiharali sio zengwe kama zile za kipuzi za kuwafanyia vurugu, na refa kukataa goli la wazi na halali la yanga,. Kwa mwendo huu hatutofika mapinduzi ya haki ya kisoka zaidi tutarudi nyuma,. Nataka tinu ishinde kiuhalali katikati ya dimba sio kushinda kwa mbeleko
Tatizo unachanganya habari, wachezaji wa Mbeya city si wahuni , ila wale washabiki ambao huwezi jua wa timu ipi ndo wawezasema wahuni , harafu jifunze kaka au umesahau hata Tyson alikuwa mbabe lakini ilifika akakubali matokeo. Hiyo hali ya kutokukubali matokeo ndo inawafanya mjambe hovyo. Yanga ni nani hata asikubali mabadiliko,,,,, walishachoka , Nizar , Bahanuzi , na huyo KAVU mbavu, hamna kitu , wanachezeshwa na magazeti na wakiendelea hivi watalia sana .
 
Nilikua wakwanza kuisifia timu hii ngeni ya mbeya city kua itafika mbali..
Hii ilitokana na kuona timu imejipanga kwa kuuza jezi zao wenyewe,. Hii ilifanya nione itafika mbali sana,. Mwna hili jukwaa nafkiri mliliona,.

Kwa kitendo cha kihuni walichofanya juzi pale uwanjani najuta sana kutoa maoni kama yale,. Hii timu ni ya kihuni na wavuta bang na isipo angalia itaelekea kule walikoishia moro untd,kahama, afc,majimaji, na timu nyingine za wahuni ,.
Plz mbeya city badilikeni kama mnataka mapinduzi ya sola,. Lijezi lenu nimeshalichomelea mbali,.

Bila shaka utakuwa mshabiki wa kandambili mkuu, sidhani kama ni sahihi kuwahukumu MCC kwa kosa la mashabiki wao maana sidhani kama ndo walowatuma kupopoa bac la yanga, anyway sport hooliganism ipo sehemu nyingi duniani kama sikosei mashabiki wa leeds utd au liverpool walichomwa visu vya makalio uturuki, among other places hooliganism is rampant
 
Ni vema ukaainisha ni matendo gani ya kihuni yaliyofanywa na timu ya Mbeya City!
 
Mkuu ndomyana Mbeya city imekuja kwa moto lakini we subiri kuanzia round 7 uone watakavyoanza kupotea.
Nadhani coach wao ni yule Mwambusi,ni kocha mzuri lakini by the end of the day watamtimua.
Najua mzunguko wa pili wakija Dar basi wajiandae kuchukua kipigo cha mbwa mwizi.
 
Last edited by a moderator:
Kaka hata nisingekua shabiki wa yanga ningeliongelea hili kwa maendeleo ya soka letu
Bila shaka utakuwa mshabiki wa kandambili mkuu, sidhani kama ni sahihi kuwahukumu MCC kwa kosa la mashabiki wao maana sidhani kama ndo walowatuma kupopoa bac la yanga, anyway sport hooliganism ipo sehemu nyingi duniani kama sikosei mashabiki wa leeds utd au liverpool walichomwa visu vya makalio uturuki, among other places hooliganism is rampant
 
Yani hapa mbeya wanaona mbeya city ni timu bora kuliko zote ngoja watoke nje ya mbeya
Mkuu ndomyana Mbeya city imekuja kwa moto lakini we subiri kuanzia round 7 uone watakavyoanza kupotea.
Nadhani coach wao ni yule Mwambusi,ni kocha mzuri lakini by the end of the day watamtimua.
Najua mzunguko wa pili wakija Dar basi wajiandae kuchukua kipigo cha mbwa mwizi.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu hvi vitimu vya uchochoroni vikipata matokeo mnaongeaga sana subiri tu tuwaone mwisho wao, yanga ikishindwa ishinwe kiharali sio zengwe kama zile za kipuzi za kuwafanyia vurugu, na refa kukataa goli la wazi na halali la yanga,. Kwa mwendo huu hatutofika mapinduzi ya haki ya kisoka zaidi tutarudi nyuma,. Nataka tinu ishinde kiuhalali katikati ya dimba sio kushinda kwa mbeleko
kwani ni lini yanga walisonga mbele mkuu?
 
kwani ni mbeya city pia walivunja vioo gari la coast? basi kama ni wao watakuwa wahuni sana.
 
Kaka hata nisingekua shabiki wa yanga ningeliongelea hili kwa maendeleo ya soka letu

wewe huongelei hili kwa maendeleo ya soka,unaongelea kwa ushabiki.mbona hukupayuka Yanga walivyofanya vurugu kwa coastal union?mbona hukulaani Yanga walivyompiga mwamuzi?
 
Nilikua wakwanza kuisifia timu hii ngeni ya mbeya city kua itafika mbali..
Hii ilitokana na kuona timu imejipanga kwa kuuza jezi zao wenyewe,. Hii ilifanya nione itafika mbali sana,. Mwna hili jukwaa nafkiri mliliona,.

Kwa kitendo cha kihuni walichofanya juzi pale uwanjani najuta sana kutoa maoni kama yale,. Hii timu ni ya kihuni na wavuta bang na isipo angalia itaelekea kule walikoishia moro untd,kahama, afc,majimaji, na timu nyingine za wahuni ,.
Plz mbeya city badilikeni kama mnataka mapinduzi ya sola,. Lijezi lenu nimeshalichomelea mbali,.
wahuni ni simba, ambao kila kukicha hutoa rushwa kwa wachezaji apinzani ili wasicheze above kiwango chao. simba iliwahi kuihonga wachezaji wa zamau mpaka TAKURU iliingilia kati. Simba iliwahi kuibomoa maji maji kwa kupora wachezaji wake wote mpaka kocha wao George Tauzan. Simba iliwahi kuibomoa Pamba kwa kusajili wachezaji wake wakali sita kwa mpigo. Sasa uhuni ukifanywa na simba si kero ila Mbeya City unavuma kama sana. jaribu kukua na kuamini Injili.
 
Mkuu hvi vitimu vya uchochoroni vikipata matokeo mnaongeaga sana subiri tu tuwaone mwisho wao, yanga ikishindwa ishinwe kiharali sio zengwe kama zile za kipuzi za kuwafanyia vurugu, na refa kukataa goli la wazi na halali la yanga,. Kwa mwendo huu hatutofika mapinduzi ya haki ya kisoka zaidi tutarudi nyuma,. Nataka tinu ishinde kiuhalali katikati ya dimba sio kushinda kwa mbeleko

Mkuu nakuelewa sana tuu, ila hainijii akilini yanga ilioyocheza miaka zaidi ya ishirini kulalamika fitna za njee ya kiwanja. Mfano Simba alicheza sudan , pamoja na chupa na mawe lakin bado alishinda kwa sababu fikra zilikuwa juu ya nini wafanye sio nini wanafanyiwa,! Narudia tena yanga na simba tubadilike Kauli mbiyu ya ile mechi ilikuwa, ni kuishangilia tu Mbeya site ukiwa simba au yanga so far , kuna wanayanga ambao waliamua kurudi tu nyumbani kwa kinyongo , ili mwakani tena tuione yanga kwa mara nyingine , wajipange tu hao yanga wataweza waachane na hao majivivu wao !!
 
wewe huongelei hili kwa maendeleo ya soka,unaongelea kwa ushabiki.mbona hukupayuka Yanga walivyofanya vurugu kwa coastal union?mbona hukulaani Yanga walivyompiga mwamuzi?

Huyu anatumia makalio kufikiri
 
Kaka hata nisingekua shabiki wa yanga ningeliongelea hili kwa maendeleo ya soka letu

Mashabiki wa yanga walipiga mawe basi la coastal union na kumjeruhi mchezaji, je hilo unalisemea vp?
 
Nilikua wakwanza kuisifia timu hii ngeni ya mbeya city kua itafika mbali..
Hii ilitokana na kuona timu imejipanga kwa kuuza jezi zao wenyewe,. Hii ilifanya nione itafika mbali sana,. Mwna hili jukwaa nafkiri mliliona,.

Kwa kitendo cha kihuni walichofanya juzi pale uwanjani najuta sana kutoa maoni kama yale,. Hii timu ni ya kihuni na wavuta bang na isipo angalia itaelekea kule walikoishia moro untd,kahama, afc,majimaji, na timu nyingine za wahuni ,.
Plz mbeya city badilikeni kama mnataka mapinduzi ya sola,. Lijezi lenu nimeshalichomelea mbali,.

acha kuabudu yanga au simba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom