Kwa hili jua El-Nino yaja kabisa

Kwa hili jua El-Nino yaja kabisa

Watu wa Dar kwa kudeka tu hamjambo, kuna jua gani hapo kwa wakazi wa Dar?

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Hakuna mtu aliye deka bali tunasema ukweli ili angalau watu waone kuwa kijacho sio cha kawaida, na tahadhari ni kitu cha muhimu kuliko tiba
 
Elimu za hapa na pale zinapoanza kuongelea swala la kitaalamu,eti Elnino yaja kabisa!!!

Elnino imeanza Toka mwezi wa tano, na October - December (OND) ndo kilele chake

Hata hii hali tunayopitia ni Elnino,elewa kuwa kwa kawaida Joto la bahari Pacific linapopanda kuliko kiwango chake cha kawaida ,Hali hii huathiri mifumo ya Hali ya hewa duniani kote,na Moja ya matokeo yake kwa sisi afrika mashariki ni mvua kubwa kupitia kiasi,lakini hii sio kanuni ,Kuna wakati inaweza kuwa ukame kama tunavyo shuhudia kwa sasa.
Kwa hiyo unamaanisha kuwa mvua kubwa na mafuriko yanaweza yasitokee?
 
Kwa hiyo unamaanisha kuwa mvua kubwa na mafuriko yanaweza yasitokee?
Chochote chaweza tokea,huoni kuwa kwa kawaida hizo mvua zilitarajiwa September,baadae October na sasa twaenda November bila mvua!? Elnino sio lazima iwe mvua,hata hii hali tunayopitia ni elnino
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom