Kwa Hili Isidori Shirima Tunakushukuru


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Ikiwa ndio anamalizia muda wake wa ukuu wa mkoa Arusha na kwenda mapunzikoni, wakazi wa jiji la Arusha tunakupongeza sana bwana Isidori kwakuliona hili tatizo la kusimamisha lile zoezi la watoza ushuru wa wrong parking kwa waendesha magari hapa jijini Arusha. Ilikua ni kero kubwa sana kwetu sisi waendesha magari, kwanza hii kazi ingetakiwa iwe ya Traffic na sio wao, yaani unawakuta hawa jamaa wanatembea na lichuma fulani hivi na kuwawekea wenye magari na kudai ushuru wa shilingi elfu 40000 kisa umepaki vibaya na hapo ulipopaki hakuna alama inayoonyesha kua sio halali kupaki hapo, ukiwauliza wapi kibao kinachoonyesha kua umepaki vibaya hawakuelewi na muda huo tayari wameshakuwekea hilo chuma. kweli ilishafikia wakati unaendesha gari lako mwenyewe lakini huna uhuru nalo ilkua ni kero mbaya sana. Asante sana bwana Shirima japokua ulichelewa kusimamisha hili zoezi na tumeshaliwa hela nyingi lakini Mungu akubariki huko unapokwenda kumalizia uzee wako. Naunga mkono hoja.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Nashukuru similiki bastola vinginevyo siku ningekuta gari yangu imepindwa nyororo ningesambaratisha mafuruli yao kwa risasi! Kiukweli unaudhi sana mtu umepark kisha unarudi unakuta kundi la watu wanakusubiri kwa hamu kubwa ili uwahongea wakanywe bia na kutongozea fedha zetu, pumbavu zao sana watoza ushuru wenye mtindo huu.
Kuna siku nilishuhudia malumbano makali baina ya mama mmoja na mtoza ushuru, kisa kapark ClockTower NMB bank kurudi kisha pigwa mnyororo, halafu kuna mawili

  1. Wanawaonea sana akina mama
  2. Minyororo yao kwa Arusha haina makufuli ishara ya kuwa ni watu wa kutest zali ukizubaa imekula kwako.
Duuuh kumbe kitufe cha abuse kipo ngoja nikomee hapa maana naweza kuisogelea ban kwa jazba niliyonayo juu ya watu hawa.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Kuna muwekezaji mmoja mzungu yeye alishawahi wekewa chuma chenye kufuli, hakutaka kuongea mara mbili alikwenda zake kwenye duka la vifaa vya ujenzi akarudi na mkasi wakukatia chuma na akiwa ameambatana na walinzi wake waKisonjo wamebeba mishale yenye sumu, hatujakaa vizuri mzungu akakata lile chuma lenye kufuli halafu akaondoka nalo na wale wasonjo walishakua tayari wamenyooshea ile mishale kwa wale watoza ushuru! Aisee palikua hapatoshi.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
729
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 729 280
Kuna muwekezaji mmoja mzungu yeye alishawahi wekewa chuma chenye kufuli, hakutaka kuongea mara mbili alikwenda zake kwenye duka la vifaa vya ujenzi akarudi na mkasi wakukatia chuma na akiwa ameambatana na walinzi wake waKisonjo wamebeba mishale yenye sumu, hatujakaa vizuri mzungu akakata lile chuma lenye kufuli halafu akaondoka nalo na wale wasonjo walishakua tayari wamenyooshea ile mishale kwa wale watoza ushuru! Aisee palikua hapatoshi.
Hii ilikuwa nzuri haswa...
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Kuna muwekezaji mmoja mzungu yeye alishawahi wekewa chuma chenye kufuli, hakutaka kuongea mara mbili alikwenda zake kwenye duka la vifaa vya ujenzi akarudi na mkasi wakukatia chuma na akiwa ameambatana na walinzi wake waKisonjo wamebeba mishale yenye sumu, hatujakaa vizuri mzungu akakata lile chuma lenye kufuli halafu akaondoka nalo na wale wasonjo walishakua tayari wamenyooshea ile mishale kwa wale watoza ushuru! Aisee palikua hapatoshi.
<br />
<br />
i saw that thng mitaa ya metro...
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Kuna muwekezaji mmoja mzungu yeye alishawahi wekewa chuma chenye kufuli, hakutaka kuongea mara mbili alikwenda zake kwenye duka la vifaa vya ujenzi akarudi na mkasi wakukatia chuma na akiwa ameambatana na walinzi wake waKisonjo wamebeba mishale yenye sumu, hatujakaa vizuri mzungu akakata lile chuma lenye kufuli halafu akaondoka nalo na wale wasonjo walishakua tayari wamenyooshea ile mishale kwa wale watoza ushuru! Aisee palikua hapatoshi.
Kiukweli waudhi sana,
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Sabry001 kama ulikuwepo mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,214,073
Members 462,499
Posts 28,500,156