Kwa hili, Hakika CHADEMA ni CCM YA NYERERE


Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
691
Likes
85
Points
45
Mcheza Karate

Mcheza Karate

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
691 85 45
Ndugu zangu wana JF toka jana nina faraja sana ya nafsi kuona angalau tunakaribia kwenye "nuru ya mafanikio". Jana nilikuwa na m/kiti wa CUF wilaya ya Tunduru kwenye mgahawa mmoja mjini Tunduru, ghafla akaingia mzee mmoja kikongwe akawa anamuuliza yule m/kiti "eti wale watetezi wetu wengine wa korosho kadema(akimaanisha CHADEMA)? Vipi watakuja lini tena".

M/kiti yule wa CUF kabla ya kujibu akaninitazama hakika nilishangaa kuona mzee kama yule anafahamu mfumo wa vyama vingi, tofauti na wazee wa umri wake. Binafsi ni kiongozi wa CHADEMA mkoa fulani lakini sio huku niliko wiki hii(Ruvuma).

Lakini kwa msisimko wa yule mzee hakika ameamini kuwa CHADEMA ni mwokozi wake na ni CCM YA NYERERE. Wanamapinduzi safari yetu ina mafanikio njiani. Au kuna anayebisha? Napenda kuwasilisha!!!!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
ccm ya uhuru haitakiwi tena baada ya miaka 50 kama binamu zake kanu,zanu pf.
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
CDM ni CDM haiwezi kuwa CCM ya Nyerere, Wakati wa Mwl. CCM walikuwa wanaishi kwa nidhamu ya hofu wala si uzalendo. Angalia alipotoka madarakani tu watu wakaanza kujichumia, CDM hakuna nidhamu ya woga,ni zama za ukweli, upo nasi au haupo nasi full stop.

Halafu wakati ule ilikuwa watu wengi hawajafunguka na kujua haki zao, CCM ilikuwa inaface challenge chache, sasa hivi na utandawazi huu halafu CDM inakubalika kihivyo, ujue CDM ni zaidi ya CCM ya wakati wowote ule.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,752
Likes
296
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,752 296 180
Ndugu zangu wana JF toka jana nina faraja sana ya nafsi kuona angalau tunakaribia kwenye "nuru ya mafanikio".

Jana nilikuwa na m/kiti wa CUF wilaya ya Tunduru kwenye mgahawa mmoja mjini Tunduru, ghafla akaingia mzee mmoja kikongwe akawa anamuuliza yule m/kiti "eti wale watetezi wetu wengine wa korosho kadema(akimaanisha CHADEMA)? Vipi watakuja lini tena".


M/kiti yule wa CUF kabla ya kujibu akaninitazama hakika nilishangaa kuona mzee kama yule anafahamu mfumo wa vyama vingi, tofauti na wazee wa umri wake. Binafsi ni kiongozi wa CHADEMA mkoa fulani lakini sio huku niliko wiki hii(Ruvuma).

Lakini kwa msisimko wa yule mzee hakika ameamini kuwa CHADEMA ni mwokozi wake na ni CCM YA NYERERE. Wanamapinduzi safari yetu ina mafanikio njiani. Au kuna anayebisha? Napenda kuwasilisha!!!!
Mkuu umekosea kufananisha CDM na CCM, hata ikiwa chini ya nani! Hivi viongozi wa sasa wa CCM enzi za Nyerere hawakuwepo?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Ndugu zangu wana JF toka jana nina faraja sana ya nafsi kuona angalau tunakaribia kwenye "nuru ya mafanikio".

Jana nilikuwa na m/kiti wa CUF wilaya ya Tunduru kwenye mgahawa mmoja mjini Tunduru, ghafla akaingia mzee mmoja kikongwe akawa anamuuliza yule m/kiti "eti wale watetezi wetu wengine wa korosho kadema(akimaanisha CHADEMA)? Vipi watakuja lini tena".


M/kiti yule wa CUF kabla ya kujibu akaninitazama hakika nilishangaa kuona mzee kama yule anafahamu mfumo wa vyama vingi, tofauti na wazee wa umri wake. Binafsi ni kiongozi wa CHADEMA mkoa fulani lakini sio huku niliko wiki hii(Ruvuma).

Lakini kwa msisimko wa yule mzee hakika ameamini kuwa CHADEMA ni mwokozi wake na ni CCM YA NYERERE. Wanamapinduzi safari yetu ina mafanikio njiani. Au kuna anayebisha? Napenda kuwasilisha!!!!
Sidhani kama Nyerere angefufuka leo akaona kwamba chama hicho ambacho sasa kimegeuka kuwa cha vurugu na kilichojaa undugu ndicho kile ambacho aridhishwa na sera zake! It is a pale shadow of its old self!
 
H

Hosida

Member
Joined
Oct 21, 2008
Messages
71
Likes
0
Points
0
H

Hosida

Member
Joined Oct 21, 2008
71 0 0
It is true kwamba tofauti kubwa kati ya CDM na CCM ni Uwazi, Haki na Uwajibikaji usiojali nafasi mtu aliyonayo katika chama. Katika haya matatu CDM imejijengee umaarufu na Heshima miongoni mwa Watanzania wapenda Haki na Maendeleo. Hivyo katika haya CDM haiwezi kuwa sawa na CCM ya wakati wowote ule kwa kuwa mambo haya matatu kwao yamekuwa kinyume chake.
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
Now Proved CCM=Nyerere =CHADEMA

Endeleeni kuji-expose
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Ndugu zangu wana JF toka jana nina faraja sana ya nafsi kuona angalau tunakaribia kwenye "nuru ya mafanikio". Jana nilikuwa na m/kiti wa CUF wilaya ya Tunduru kwenye mgahawa mmoja mjini Tunduru, ghafla akaingia mzee mmoja kikongwe akawa anamuuliza yule m/kiti "eti wale watetezi wetu wengine wa korosho kadema(akimaanisha CHADEMA)? Vipi watakuja lini tena".

M/kiti yule wa CUF kabla ya kujibu akaninitazama hakika nilishangaa kuona mzee kama yule anafahamu mfumo wa vyama vingi, tofauti na wazee wa umri wake. Binafsi ni kiongozi wa CHADEMA mkoa fulani lakini sio huku niliko wiki hii(Ruvuma).

Lakini kwa msisimko wa yule mzee hakika ameamini kuwa CHADEMA ni mwokozi wake na ni CCM YA NYERERE. Wanamapinduzi safari yetu ina mafanikio njiani. Au kuna anayebisha? Napenda kuwasilisha!!!!
Hivi kumbe viongozi wa CHADEMA mnajilinganisha na CCM ya Nyerere. Ina maana leo hii CCM ikipata kiongozi atakayeamua kwa dhati kabisa kurudi kwenye sera za Nyerere kwa maneno na vitendo basi CHADEMA itafunga ofisi zake? Unataka kutuaminisha kuwa Mbowe, Slaa, viongozi wengine wa CHADEMA wanaamini kwenye siasa za ujamaa na kujitegemea kama zilivyoainishwa na CCM ya Nyerere? SIDANGANYIKI.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huyo mzee wa miaka mingapi...............approximately???
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Ndugu zangu wana JF toka jana nina faraja sana ya nafsi kuona angalau tunakaribia kwenye "nuru ya mafanikio". Jana nilikuwa na m/kiti wa CUF wilaya ya Tunduru kwenye mgahawa mmoja mjini Tunduru, ghafla akaingia mzee mmoja kikongwe akawa anamuuliza yule m/kiti "eti wale watetezi wetu wengine wa korosho kadema(akimaanisha CHADEMA)? Vipi watakuja lini tena".

M/kiti yule wa CUF kabla ya kujibu akaninitazama hakika nilishangaa kuona mzee kama yule anafahamu mfumo wa vyama vingi, tofauti na wazee wa umri wake. Binafsi ni kiongozi wa CHADEMA mkoa fulani lakini sio huku niliko wiki hii(Ruvuma).

Lakini kwa msisimko wa yule mzee hakika ameamini kuwa CHADEMA ni mwokozi wake na ni CCM YA NYERERE. Wanamapinduzi safari yetu ina mafanikio njiani. Au kuna anayebisha? Napenda kuwasilisha!!!!
mkuu unaandika kama umelewa vile (kwa uelewa wangu) niambie hiyo ccm ya nyerere imewafanyia nini? hatuna elimu ukiwemo wewe (na ndo maana unapost none sense kama hizi), maisha magumu, uchumi down, hakuna hospitali (basi kama zilikuwepo basi tuoneshe hata hayo majengo au magofu yaliyobakia mbona mpaka leo tuna magofu ya wakoloni?) and every thing is poor. what is this?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Sidhani kama Nyerere angefufuka leo akaona kwamba chama hicho ambacho sasa kimegeuka kuwa cha vurugu na kilichojaa undugu ndicho kile ambacho aridhishwa na sera zake! It is a pale shadow of its old self!
What about CCM? Kimetupa mbali sera na falsafa ya Nyerere. Ni wizi mtupu kwenda mbele. It is a pale shadow of its old self!
 
R

Robert kivuyo

Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
64
Likes
1
Points
0
Age
37
R

Robert kivuyo

Member
Joined Sep 12, 2011
64 1 0
Nakuja kumaliza mzizi wa ubishi kwa wacopenda CDM,iko hivi huwa nashangaa kabisa nikifikiri safar ya wanachadema walipoanza na ss walipo.Nidhahir kabisa watanzania wanaanza kujitambua na ss wako tayar kujikomboa.MBISHI ANGALIA HAPA,TOKA VITI 5 VYA UBUNGE KWENDA VITI 45 NA USHEE ni dhihirisho kuwa Tz ss inakombolewa,vilevile kumbuka majimbo zote zilizochukuliwa ni yawalewale watz waliochagua ccm 2005.Bila ubishi CDM ni chama cha ukombozi kwa mtanzania kama Nyerere na Tanu iliyozaa ccm iliyogeuka chama cha kuturudisha utumwani 2kiteseka ktk nchi yetu wenyewe.CDM 2kaze buti Tz ni yetu inarudi kuwa mali ya watz wote na wala co ya tabaka fulan na watu fulan kama ilivyo ss.BISHA UFE.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hivi kumbe viongozi wa CHADEMA mnajilinganisha na CCM ya Nyerere. Ina maana leo hii CCM ikipata kiongozi atakayeamua kwa dhati kabisa kurudi kwenye sera za Nyerere kwa maneno na vitendo basi CHADEMA itafunga ofisi zake? Unataka kutuaminisha kuwa Mbowe, Slaa, viongozi wengine wa CHADEMA wanaamini kwenye siasa za ujamaa na kujitegemea kama zilivyoainishwa na CCM ya Nyerere? SIDANGANYIKI.
Tuko pamoja mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,521
Members 462,176
Posts 28,480,878