Kwa hii Issue ya Madini na Mchanga Hata Wenye Pua Ndefu Wanatushangaa

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Kusema Ukweli Kwa Jinsi tunavyopingana sisi kwa Sisi, Yaani Wasomi Kwa wasomi, Layman kwa Layman, Viongozi kwa Viongozi, Hata Wazungu Wanatushanga Kuwa ni Watu Gani Ambao Wasogoana kwa Vitu Ambavyo Rais Wao Anavipigania Wao Wanapingana.

Hapo ndipo tunapoonyesha kuwa Uzao Wetu ni Manyani tu na Misokwe Kwa Kweli.. Africa Duu
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Aisee, kwahiyo sie ni manyani sio? Unajua kuwa kiongozi wa manyani ni nyani pia? Acha kejeli kijana
KINACHOWAFANYA TUDHIHAKIANE NI KITU GANI? NIKUJIONA WENGINE WASOMI SANA AU KUJIONA TUNAJUA SANA AU NINI? SUALA LA KIZALENDO WATU WA TAIFA MOJA NA WENGINE WALIKUWA WANAPIGANIA HILO HILO MIAKA YA NYMA LEO HII WANALIPINGA HUONI KUWA HATUJAKAMILIKA KIMANTIKI? NIPO TAYARI KUSAHIHISHWA
 

Mchizi

JF-Expert Member
Apr 23, 2009
1,786
2,000
walishindwa vipi kuonyesha uzalendo wakati wanasaini mikataba ya kipumbavu? Au wakati wa kupitisha sheria za kijinga bungeni ?Hakuna malaika aliyeshuka toka mbinguni wote hawa walikuwepo,na zaidi walikuwa wagonga meza mashuhuri
 

Rungu

JF-Expert Member
Feb 23, 2007
3,935
2,000
Kusema Ukweli Kwa Jinsi tunavyopingana sisi kwa Sisi, Yaani Wasomi Kwa wasomi, Layman kwa Layman, Viongozi kwa Viongozi, Hata Wazungu Wanatushanga Kuwa ni Watu Gani Ambao Wasogoana kwa Vitu Ambavyo Rais Wao Anavipigania Wao Wanapingana.

Hapo ndipo tunapoonyesha kuwa Uzao Wetu ni Manyani tu na Misokwe Kwa Kweli.. Africa Duu
Mwanasheria msomi nguli Tundu Lisu alifikiri atasifiwa na wazungu.
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
4,900
2,000
walishindwa vipi kuonyesha uzalendo wakati wanasaini mikataba ya kipumbavu? Au wakati wa kupitisha sheria za kijinga bungeni ?Hakuna malaika aliyeshuka toka mbinguni wote hawa walikuwepo,na zaidi walikuwa wagonga meza mashuhuri
Vip kama nia hiyo unayo ila kwenye baraza wewe pekee ndo hukubaliani si inabidi usubiri siku ukishika rungu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom