Kwa hali na Mali Tusaidie Ktk Kesi za Uchaguzi za CHADEMA


mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Ndugu wapenzi na washabiki wa Mabadiliko na Maendeleo, sote tunajua kabisa kuwa kuna sehemu CHADEMA imezulumiwa ushindi ktk baadhi ya Majimbo. mfano mzuri ni SEGEREA, BKB TWN, TRM, Kilombero, Mvomero n.k.
Wito wangu kwa wapenda maendeleo ni kuwa aliye mwanasheria atoe mchango wa jinsi gani ya kuendesha kesi na hata atoe mchango wa fedha na wale ambao si wanasheria watoe mchango wa hali na mali.

SOTE TUTASHINDA KWA PAMOJA - CHADEMA
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,129
Likes
1,298
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,129 1,298 280
Ndugu wapenzi na washabiki wa Mabadiliko na Maendeleo, sote tunajua kabisa kuwa kuna sehemu CHADEMA imezulumiwa ushindi ktk baadhi ya Majimbo. mfano mzuri ni SEGEREA, BKB TWN, TRM, Kilombero, Mvomero n.k.
Wito wangu kwa wapenda maendeleo ni kuwa aliye mwanasheria atoe mchango wa jinsi gani ya kuendesha kesi na hata atoe mchango wa fedha na wale ambao si wanasheria watoe mchango wa hali na mali.

SOTE TUTASHINDA KWA PAMOJA - CHADEMA
......pamoja na Shinyanga Mjini.

Inachekesha na kushangaza pia kwani, Msimazi wa uchaguzi kamtangaza mgombea wa CCM kuwa ni mshindi kwa tofauti ya KURA 1 (moja) na baada ya hapo msimamizi huyo hajaonekana tena Shy na hajulikani yuko wapi. Hatujui kama kahamishwa, kaachakazi au ..... ila Serikali wanalijua hili.

Ukweli Chama kiwasaidie wagombea hao wa Chadema walioshindwa ili waitafute haki yao Mahakamani.
 
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
mudushi

mudushi

Senior Member
Joined Oct 19, 2010
152 5 35
Domhome umenena. Chama ni watu, watu ndo sisi. Basi sote tusaidie haki yetu isipotee
 
O

Okinawa

Senior Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
174
Likes
1
Points
35
O

Okinawa

Senior Member
Joined Nov 16, 2009
174 1 35
Pia majimbo ya:
Sumbawanga Mjini
Mbeya Vijijini
Musoma Vijijini (Mbunge aliyekuwepo Mkono ambaye yupo kwenye "list of shame" alimuonga mgombea wa CHADEMA akajitoa)
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
KAragwe nako Mgombea wa CCM alitangazwa chini ya mtutu wa Bunduki kuwa na mshindi na kupelekwa uwanja wa ndege kwa safari ya DAr ambako ana makazi yake ya kudumu. Shame!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,309
Members 475,050
Posts 29,253,759