Kwa hali hii wengi wanatembea bila kuvaa

Kwa hali hii wengi wanatembea bila kuvaa

Acha story mwanamke atasahau vyote lakini sio kofuli

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamani msifikiri Ni uongo,kuna Dada nafanya nae kazi,huwa tunataniana sana,siku hiyo alipofika ofisini akawa anacheka sana,nikamuuliza kulikoni ,akanijibu mwenzio nimegunsua sijavaa chupi,nikacheka sana maana sikuamini asemacho,baadae utani utani nikamshika nyuma nikagundua Ni kweli hakuvaa kutoakana na ulaini Wa gauni alilovaa,akacheka akasema uneamini yangu.Kusahau kupo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke akiwa kwenye heat period anataka ute ambao ni kama KY gel, ute huu humrahisishia mwanaume kuingia wakati wa tendo. Ukiwa na kufuli linazuia ute huu bila hivyo unaweza kukuta nguo ina unyevu nyevu
Gademmmm.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom