kikokoti
JF-Expert Member
- Aug 15, 2017
- 678
- 275
Jamani msifikiri Ni uongo,kuna Dada nafanya nae kazi,huwa tunataniana sana,siku hiyo alipofika ofisini akawa anacheka sana,nikamuuliza kulikoni ,akanijibu mwenzio nimegunsua sijavaa chupi,nikacheka sana maana sikuamini asemacho,baadae utani utani nikamshika nyuma nikagundua Ni kweli hakuvaa kutoakana na ulaini Wa gauni alilovaa,akacheka akasema uneamini yangu.Kusahau kupo
sijui
Tunaitaga surprise sexWazuri sana hao, wala hauhangaiki ukibanana nae chemba ni mwendo wa kupitisha tu
Gademmmm.....Mwanamke akiwa kwenye heat period anataka ute ambao ni kama KY gel, ute huu humrahisishia mwanaume kuingia wakati wa tendo. Ukiwa na kufuli linazuia ute huu bila hivyo unaweza kukuta nguo ina unyevu nyevu
Ahsante kwa taarifa...Haaaa, mimi nisipovaa chupi siwezi kutoka.
kwanza huwa navaa chupi najiangalia kwenye kioo ilivyonikaa hivyo kusahau ni ngumu
We unavaa ya rangi gani???hhahahhaaa lol!
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]mtu mwenye akili timamu unavaa chupi ya nini?
Kusahau kupo usimbishie[emoji39] [emoji39] [emoji39]Mtu anasahauje kuvaa chupi
We unavaa ya rangi gani???
Safi kabisa... hayo huwa hayanaga usumbufu.navaaga yale makaptura malain kama ya kuchezea mpira (jezi)
Mwanamke akiwa kwenye heat period anataka ute ambao ni kama KY gel, ute huu humrahisishia mwanaume kuingia wakati wa tendo. Ukiwa na kufuli linazuia ute huu bila hivyo unaweza kukuta nguo ina unyevu nyevu
navaaga yale makaptura malain kama ya kuchezea mpira (jezi)
Safi kabisa... hayo huwa hayanaga usumbufu.
Ntakutafuta...
Hapo umefurahi au umekubali??hahahahahhahahahahaha