Kwa hali hii, kiswahili kitabaki hapahapa tu....

presenter

Member
Nov 27, 2013
69
0
Yaani hii nchi inakera sana, yani tovuti ya muhimu kama ya takwimu za nchi (NBS) taarifa zote zimeandikwa kwa kiingereza...Hivi wanategemea kwamba kila atayetembelea tovuti hiyo anaelewa kiingereza...Huu kweli utumwa na tumewezwa (rejea Prof. Ngugi wa Thiongo) itembelee uone..www.nbs.go.tz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom