Kwa Calculation hizi mimi Nanyoosha Mikono!


Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,640
Likes
7,412
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,640 7,412 280
Hesabu kwangu ilikuwa ni mama mkwe nimejitahidi sana mtihani 65% na hapo nimeshaumiza kichwa vya kutosha
 
G

GYNEOCOLOGIST

Senior Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
176
Likes
103
Points
45
Age
48
G

GYNEOCOLOGIST

Senior Member
Joined Sep 13, 2016
176 103 45
Magazijuto
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,095
Likes
14,913
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,095 14,913 280
Niligombana na Hesabu, so
mimi na Hesabu tuna Beef
 
Satuuuu

Satuuuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2015
Messages
1,835
Likes
1,971
Points
280
Satuuuu

Satuuuu

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2015
1,835 1,971 280
Duuuuh si mchezo
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,103
Likes
2,012
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,103 2,012 280
nimesoma jibu tu
 
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,022
Likes
1,040
Points
280
kishaija

kishaija

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,022 1,040 280
Kwel hiyo hesabu ngumu had imemtoa jasho teacher.Kaamua avue na shati kabsaa
 
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
2,108
Likes
1,399
Points
280
Y

ydn

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
2,108 1,399 280
Hahaha! Nimeipenda and its true! Wanasemaga wanawake huwezi ishi nao na huwezi ishi bila wao. Kwahiyo huna namna zaid ya kuishi ndani ya matatizo
 
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
2,030
Likes
3,012
Points
280
Age
34
M

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
2,030 3,012 280
Somo silipendi hilo hata kwa kuigiza siliwezi
Mzigo Kama huu, ilikuwa lazima nipitilize na jibu naliacha Huko juu nateremka tu Kama nimekatika brek.
 
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
914
Likes
991
Points
180
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
914 991 180
Hahaha! Nimeipenda and its true! Wanasemaga wanawake huwezi ishi nao na huwezi ishi bila wao. Kwahiyo huna namna zaid ya kuishi ndani ya matatizo
umenifurahisha sana na maneno yako kijana
teh ! teh! teh!
ni kweli huwezi kuyakimbia mapenzi zaidi ya kubaki kulalama tuu lkn humo tuu !
 
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
911
Likes
704
Points
180
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined Nov 17, 2015
911 704 180
Hesabu kwangu ilikuwa ni mama mkwe nimejitahidi sana mtihani 65% na hapo nimeshaumiza kichwa vya kutosha
65%?? Heri yako wenzio namba za Viatu zilikuaga zetu:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,640
Likes
7,412
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,640 7,412 280
Hesabu ina wenyewe mimi hapana unaumiza akili weeee mwisho wa kazi unaambulia x
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,110
Likes
880
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,110 880 280
Mathematical prove
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Likes
759
Points
280
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 759 280
:D:D:D:D:DHesabu ni noma:D:D:D:D
Sema ndiyo vile kwa wale rafiki zangu wa People Calculate like Machine basi Mororo
 
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
911
Likes
704
Points
180
Francis Mawere

Francis Mawere

Verified Member
Joined Nov 17, 2015
911 704 180
Mambo ya swali Kazi Jibu
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511