Kichwa Ngumu
JF-Expert Member
- Nov 6, 2010
- 1,726
- 314
Mawifi hawaelewani vizuri hata kama hawajawahi kuonana - sijui ni kwa nini?
mkwe anagopeka sana; hasa baba wa mtoto kike na mume wa mtoto wake na mtoto kike na baba wa mume wake - unaweza kuielezea
Mtu mfupi kuwa na panic na hasira kunapotokea kutoelewana kidogo tu hasa na mtu mrefu
Je, unavijua vitu vingine ambavyo vipo kwa asili? au unajua vya hapo juu vinasababishwa na nini? karibu
mkwe anagopeka sana; hasa baba wa mtoto kike na mume wa mtoto wake na mtoto kike na baba wa mume wake - unaweza kuielezea
Mtu mfupi kuwa na panic na hasira kunapotokea kutoelewana kidogo tu hasa na mtu mrefu
Je, unavijua vitu vingine ambavyo vipo kwa asili? au unajua vya hapo juu vinasababishwa na nini? karibu