Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anayetaka kununua nyumba dar tuwasiliane

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Oct 23, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tunauza nyumba za kuanzia 17m - 7bn, nyumba hizi zipo masaki , obey, mikocheni, mbezi beach , mbezi ya kimara , kawe nk tunazo nyumba mpya na chakavu. utatujulisha aina ya nyumba unayotaka then tutakutumia picha ya nyumba ya hiyo nyumba ama unaweza kuja na ukaiona. pia tuna viwanja vya ukubwa wote unaotaka hapa Tanzania.

    Tumejipanga na tuona utaratibu wa namna ya kufanya hiyo kazi tupigie tutakwambia 0657 145555, 0755 099 291
    & 0686 200 117 Akili.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,984
    Likes Received: 7,355
    Trophy Points: 280
    haya mkuu tumekusikia............
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka picha ya nyumba ya 17m....
     
  4. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Kwambaali naona picha ya Tandale kwa bibi nyau!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,840
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya 20m mkuu wapi naweza pata?
     
  6. m

    mdunya JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    7b? Lazima uwe fisadi hapa
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,559
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Niko interested na nyumba chakavu za Kawe.
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,068
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Unayo beach house?
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Naogopa hata kuiona!
     
  10. r

    ramson34 Senior Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba picha tafadhari sana, nina ku pm muda is Mrefu..
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Unaweza kudisplay baadhi ya nyumba ili tuzitathiminishe?
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,044
    Likes Received: 2,143
    Trophy Points: 280
    Akiri una properties nyingi sana mikononi mwako, sidahni kama kwa style hii ni poa.
    Ushauri wangu tafuta mtaalamu akufungulie blog yako uwe unaweka humo mali mbalimbali watu wanajitembelea wenyewe. Hii mambo ya kila anaetaka akutafute kwa simu utajigawa mara ngapi kaka?? Kwanza wateja wengi muda wa kuanza kutafutana na kuzurura hawana.
    Siamini kama utahitaji lazima mtu akutafute physically ili ule "cha udalali" cha kumpelekea, siamini hivyo hata kidogo.

    Ni hayo tu mkuu wangu
     
  13. A

    Akiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    tuma imail yako nikurushie moja wapo au njoo uone ipo mwananyamala
     
  14. A

    Akiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    moja ipo buguruni nyingine mwananyamala na mbagara chamanzi
     
  15. A

    Akiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sio lazima unaweza kuwa mfanyabiashara n.k
     
  16. A

    Akiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndiyo mkuu soon nitafanya hivyo
     
  17. A

    Akiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    naendelea kusubiri
     
  18. A

    Akiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndiyo kiongozi
     

    Attached Files:

  19. A

    Akiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    DSC06264.JPG DSC06195.JPG
    mfano wa hizi nyumba hii ya kushoto inauzwa 90 iko mbagara hii ya kulia inauzwa 250m ipo tegeta karibu na bara bara
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,068
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu,ipo ufukweni kabisa?Ama ni some distance?Kama unayo ya ufukweni kabisa basi ninahitaji details mkuu,pia na picture,kwa mfano hizo hapo chini,unaweza kuona proximities zake from the water...Shukran.
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...