Lindi nenda kadogoo inn ....mtwara sijuiNataraji kuwa na safari ya Wiki mbili kwenye Mikoa ya Lindi na Mtwara, naomba kufahamishwa Lodge nzuri isiyozidi gharama ya Tshs 40,000/= pamoja na maeneo ninapoweza kupoza koo huku nikifaidi uumbaji wa manani.
Kuna kijiji kinaitwa Nanyamba una kifahamu Zeshchriss.Lindi nenda kadogoo inn ....mtwara sijui
Mpenzi huko nakusikia tu mi nipo mtwara mjini .....na hata hapa pia kuna maeneo siyafahamu kabisaaaa nasikia tu kwenye redio zao hiziKuna kijiji kinaitwa Nanyamba una kifahamu Zeshchriss.
Huko sio mwenyeji nikajua ni wa kunyumba 😀😀😀Mpenzi huko nakusikia tu mi nipo mtwara mjini .....na hata hapa pia kuna maeneo siyafahamu kabisaaaa nasikia tu kwenye redio zao hizi
Mwenzangu huku napita njia tu .....nipo shule mamaHuko sio mwenyeji nikajua ni wa kunyumba [emoji3][emoji3][emoji3]
Ila huko utainjoi mama nilipo kuwa huko nilijihisi niko nyumbani watu wa huko ni wakarim mno.Mwenzangu huku napita njia tu .....nipo shule mama
Uku wengi wanatumia mtandao pendwa c unajua weng mabaki ya sultan bushir [emoji16]Kama inapatikana si mbaya ukajulisha kwa faida ya wengi
Shida ya huku dear maisha magumu mnooo....bidhaa bei zake zipo juu mawinguni....Ila huko utainjoi mama nilipo kuwa huko nilijihisi niko nyumbani watu wa huko ni wakarim mno.
Inawzekanaje tup sote mjini hapa bila kufahamiana jamanMpenzi huko nakusikia tu mi nipo mtwara mjini .....na hata hapa pia kuna maeneo siyafahamu kabisaaaa nasikia tu kwenye redio zao hizi
Hatufahamiani sasa[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Inawzekanaje tup sote mjini hapa bila kufahamiana jaman
😁Nipo zangu mwaka wa 20 sasaMwenzangu huku napita njia tu .....nipo shule mama
Mmmmh[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] we si umesema umezaliwa iringa hapa mwaka wa ishirini vipi wakati thread zako zinasema una miaka 25[emoji16]Nipo zangu mwaka wa 20 sasa
Ni watu poa tu hawa😁Ila huko utainjoi mama nilipo kuwa huko nilijihisi niko nyumbani watu wa huko ni wakarim mno.
Sana kwa hilo nawapa PongeziNi watu poa tu hawa😁
Yah mnyalukol mie tulihamia since 2004 until now cjui miaka mingap imepita hapaMmmmh[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] we si umesema umezaliwa iringa hapa mwaka wa ishirini vipi wakati thread zako zinasema una miaka 25
OkYah mnyalukol mie tulihamia since 2004 until now cjui miaka mingap imepita hapa