Kwa anayefahamu jina halisi la mmea huu

Kwa anayefahamu jina halisi la mmea huu

Salaam,

Nimejaribu kuuliza kwa watu wanaonizunguka wananiambia mmea huu unaitwa mlenda na wengine huutumia kama mboga ya majani.
Je, Kuna jina tofauti na hilo kwa kiswahili rasmi ama kwa kiingereza.
Naomba msaada katika hilo.
.

Dhamira kuu ni kupata scientific name na mengine kuhusiana na huu mlenda kama unavyojulikana.

Ninatazamia kufanya utafiti kuhusu mmea huu.
Asanteni.View attachment 1057018View attachment 1057020View attachment 1057021View attachment 1057022

Sent using Jamii Forums mobile app
Mlenda Pori fulani hivi . Kikwetu wanauita ANYIM . Lakini kwa kiswahili sijui.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni mlenda ambao huku kwetu huweza kuchanganywa na kisamvu, mboga maboga iliyokaushwa na kuungwa Katanga.

Barafu la moto
 
Back
Top Bottom