Kwa anaehitaji mkopo

Kwa anaehitaji mkopo

Kwanini m2 ukiwa na kiuwezo kdogo Unapenda kuwakandamiza wasionacho! Nikweli mtu akiwa na Shida atakopa ckwamba atalidhika nahuo Mlima wa Riba NO ni 7bu ya shida! Kuna jamaa 1 alikwama sana! akaenda kukopa laki 5 ya Riba akaambiwa arudishe kwa wk laki 7.50 Alikubali 7bu ya shida lkn ilimishinda kulipa! Nikweli tunatafuta PESA lkn nivzr tutendeeane mema ucmkomoe m2 7bu ya shida yake! manake mkopo km huo cwamtu anaetaka kujiendeleza anaviziwa Mwenye shida2 duh!! Unaambiwa 1m uweke GARI khaaa!!!
 
Naona loan sharks ndani ya nyumba
Na mikopo ilobuniwa kitaalam ili isilipike.
vorshicht vor kredithaie
 
....Shylock, Antonio, Bassanio, Portia et al......Et Tu GDK??? :A S 39:
 
Ondoa wizi pompompo wee riba 25% kwa mwezi that means unatoa riba 300% kwa mwaka shame on you s.o
 
huo mkopo utatoa watu roho lolz

25% marejesho within a month ????
labda kama nakata roho au naokoa maisha ya kipenzi.
 
Habari wana JF.Kwa wale wanaohitaji mikopo midogo ya haraka inatolewa kuanzia 500,000 mpaka 3,000,000.

Dhamana ni muhimu.Kuanzia milioni moja dhamana ni gari.
Malipo ni kwa mwezi mmoja tu.
Asilimia 25% kwa mwezi.

KWA MWENYE MAHITAJI TU!
Loan Shark....
 
ili uwe na maendeleo ya ukweli lazima uwe unadaiwa mkuu

sawa mkuu tatizo bongo watu wanakomoana matatizo ya watu wengine wanafanya mradi kuna rafiki mmoja ana ki microfinance chake nikamuuliza nikitaka laki within a month narudisha vip akanijibu laki na nusu is that fair?
 
sawa mkuu tatizo bongo watu wanakomoana matatizo ya watu wengine wanafanya mradi kuna rafiki mmoja ana ki microfinance chake nikamuuliza nikitaka laki within a month narudisha vip akanijibu laki na nusu is that fair?

hayo majanga
 
Naona loan sharks ndani ya nyumba
Na mikopo ilobuniwa kitaalam ili isilipike.
vorshicht vor kredithaie

Umeona ee, hii biashara ni kama madawa ya kulevya! Mzazi mwenza na mimi alikuwa mwalimu, alikopa kiasi flani cha fedha bila mimi kufahamu wakamwekea riba ya kufa mtu, wanajua kabisa kuwa mshahara wake hautoshi kulipa deni bali unatosha kulipa riba tu, hicho ndicho wanakitaka, alilipa riba kwa miezi kama saba hivi bila kufanikiwa kulipa deni, ile riba peke yake ni mara tatu ya thamani ya mkopo, na bado anadaiwa arejeshe mkopo! Bahati nzuri akawa amekwenda masomoni kama miaka miwili, wale jamaa wakawa wanamtafuta bila mafanikio, mtu mmoja akawaambia kuhusu mimi wakaja mpaka ofisini kwangu na kunieleza, nilivyompigia mhusika akakiri kukopa kiasi hicho cha pesa, nikawaambia tukae tupige hesabu, tulivyopiga hesabu ikaonekana kesharejesha mkopo kwa asilimia mia tatu, nikawaambia wapotee kabla sijaamua kufuatilia leseni zao na kuwadai fidia! WASHENZI SANA HAO JAMAA, tena wanalenga watu wenye shida na wenye uwezo mdogo wa kufikiri, hasa waalimu na askari!

cc: GDK
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom