Tee Bag
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 7,220
- 5,627
Wewe ni jinga kama jina lako,
Watu wote watakaodhani Lissu ameitisha press ili aseme kuwa tunadaiwa hawana akili kama huyo mtoto,
Unahitaji kuwa Lissu kupangua hoja za Lissu
Wewe ni jinga kama jina lako,
Duuuh kumbe watanzania wote tulikua tunajua kua tunadaiwa na hao jamaa walioshika ndege?na waziri mahiga mbn alisema mambo yaende kimyakimya how comes kitu kinajulikana kwa kila mtu then waziri anasema mambo yaende kimyakimyahahahahaha Kipanya kamuona huyo tumbo ni mshamba kuwaita watu na kuwambia kuwa serikali ina daiwa wakati akijua kuwa hakuna mtanzania asiyejua twadaiwa tena hizo alizo zitaja tumbo ni chache sana.....
Halafu kilicho mshangaza Kipanya ni tumbo kufurahishwa kushikwa kwa ndege zetu...ndio maana Kipanya ana mshangaa tumbo
status does not change !Shida sio kudaiwa, shida ni chanzo cha deni!!
Hayo madeni mengine atalipa mamako ? ....taarishi wa lissu wewe !
Subiri hiyo siku nyingine !Ina saidia siku nyingine kutumia akili kwenye maamuzi ya msingi.
Which one!Nasikia na mzee wa Dubai yumo!
Kwani hilo ni deni? Tuliikopa lini hiyo kampuni? Ina maana hiyo kampuni ilienda mahakamani kudai kwamba Tz ina deni lake? Tunachanganya kati ya deni na fidia. Hayo uliyotaja ya IMF na World Bank ni madeni, lakini hiyo kampuni ilifungua kesi ya kudai fidia kwa kuvunjiwa mkataba kimagumagu.Wewe umeona deni hili tuu ndo la ajabu !? Akili za ukawa hizi ! Serikali ina madeni imf, bwnki ya dunia na nchi mbali mbali, sasa deni la kampuni ya barabara ndo limewachanganya !? ....manyumbu !
Yako ndo ilipoanzia ?Kwa hiyo akili yako ndio ilipoishia?
Kwani hilo ni deni? Tuliikopa lini hiyo kampuni? Ina maana hiyo kampuni ilienda mahakamani kudai kwamba Tz ina deni lake? Tunachanganya kati ya deni na fidia. Hayo uliyotaja ya IMF na World Bank ni madeni, lakini hiyo kampuni ilifungua kesi ya kudai fidia kwa kuvunjiwa mkataba kimagumagu.
so what !?Kwani hilo ni deni? Tuliikopa lini hiyo kampuni? Ina maana hiyo kampuni ilienda mahakamani kudai kwamba Tz ina deni lake? Tunachanganya kati ya deni na fidia. Hayo uliyotaja ya IMF na World Bank ni madeni, lakini hiyo kampuni ilifungua kesi ya kudai fidia kwa kuvunjiwa mkataba kimagumagu.
Lissu hana hoja ana kelele!Wewe ni jinga kama jina lako,
Watu wote watakaodhani Lissu ameitisha press ili aseme kuwa tunadaiwa hawana akili kama huyo mtoto,
Unahitaji kuwa Lissu kupangua hoja za Lissu
Ndiyo mnyama gani huyo?
Kuanzia sasa nitakuita Jembe Jingalao.Lissu hana hoja ana kelele!
Hata mimi nikiitisha press kama mara tano hivi nikaongea kwa kelele basi nitakuwa "Jembe"
Nimekusoma mkuu!Mkuu Danny Jully , huyo jamaa ni mgumu sana kuelewa. Cha aajbu baada ya kuona anazidiwa akaamua kumtaja mama yangu bila hata sababu. Achana naye huyo
LissuNdiyo mnyama gani huyo?
Shemeji yako mwenyewe ambaye wewe unaishi kwake kwa mgongo wa dadaako haja thubutu kumpita Bashite.Nina mtu nimemsomesha toka awali mpaka LLB kwa pesa yangu. Wewe na Jamaa yako mnatembea na 'price tag'