Kwa aliyemuelewa Kipanya hapa anasema nini?

Kwa aliyemuelewa Kipanya hapa anasema nini?

Ndo umshangae Lissu sasa, deni hajaalikwa kuchangia hata senti tano lakini kalishupalia !


Wewe kweli ni mtu wa ajabu sana, yaani umeshindwa kufahamu kuwa deni linalipwa na walipa kodi wote? Kama unashindwa hata kufahamu kuwa hilo deni kila mtu atalipia basi una matatizo ya uelewa wa elimu ya uraia ya shule ya upili.
 
Wewe kweli ni mtu wa ajabu sana, yaani umeshindwa kufahamu kuwa deni linalipwa na walipa kodi wote? Kama unashindwa hata kufahamu kuwa hilo deni kila mtu atalipia basi una matatizo ya uelewa wa elimu ya uraia ya shule ya upili.
Wewe umeona deni hili tuu ndo la ajabu !? Akili za ukawa hizi ! Serikali ina madeni imf, bwnki ya dunia na nchi mbali mbali, sasa deni la kampuni ya barabara ndo limewachanganya !? ....manyumbu !
 
hahahahaha Kipanya kamuona huyo tumbo ni mshamba kuwaita watu na kuwambia kuwa serikali ina daiwa wakati akijua kuwa hakuna mtanzania asiyejua twadaiwa tena hizo alizo zitaja tumbo ni chache sana.....
Halafu kilicho mshangaza Kipanya ni tumbo kufurahishwa kushikwa kwa ndege zetu...ndio maana Kipanya ana mshangaa tumbo
Nadhani kaita watu kuwaambia ndege imezuiliwa kwa deni ambalo hatukukopa
 
Wewe umeona deni hili tuu ndo la ajabu !? Akili za ukawa hizi ! Serikali ina madeni imf, bwnki ya dunia na nchi mbali mbali, sasa deni la kampuni ya barabara ndo limewachanganya !? ....manyumbu !


Ficha ujinga wewe, sio kila mtu anayeenda kinyume na wewe unamwita ukawa. Kwani nani kakwambia serikali ina deni moja tu? Acha kukurupuka, hapa linazungumziwa deni lilosababishwa na maamuzi ya mihemko bila kufuata taratibu.
 
Jibu ni kuwa Kipanya hakuona umuhimu wa Tundu Lisu kufanya hiyo press conference ndio maana akaona ni afadhali aliyeenda kumsikiliza Tundu Lisu angelifanya shughuli zake zingine (homework) kuliko kupoteza muda kwenda kumsikiliza Tundu Lisu. Ila Kwa maoni yangu Kwa Cartoon hii Kipanya kachemka!!!! Tundu Lisu alikuwa sahihi kutoboa siri ambayo serikali ilitaka kutuficha. Hasara yeyote inayoigharimu serikali ni yetu sote kama watanzania, Na wote tutailipa kupitia kodi zetu, Na sio atalipa Sizonje au Bashite!!! Ndo maana inahitajika wale WOTE waliohusika na upuuzi huu wawajibishwe bila kujali vyeo vyao!!!!! Sizonje kwahili hachomoi!!!! Kweli katiba mpya ndo mpango mzima!!! Kwahili sizonje angeshaanza kuiaga magogoni!!!!
Astaghafirurahhhhhh!!!!!
Inawezekana ikawa sahihi as you said,lakini deni hili ni tangu 2009 kama sijaelewa vzr samahani na tangu harakati za kuikamata hy ndege ni tangu mwanzoni mwa mwaka huu,sasa kwanini hii taarifa imekuja sasa hivi? He aliyeifikisha hakuifikisha kwa mlengo wa kisaisa ila kupata political sympathy?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani Upinzani badala ya kututajia walioficha mabilioni uswizi wao wanakuja kutuambia tunadaiwa!!
Akili yako finyu, aiyefichua pesa za Uswizi alikuwa ccm? Unataka akutajie mara ngapi, hujiulizi kwanini serikali haitaki kuchukua hatua?
 
Kichwa kikubwa cha Mwanasheria maana yake ubongo mkubwa huo, ukijaribu kushindana nao lazima udhalilike.
 
Ukawa wengi wanapotosha, anachojaribu kuonyesha kipanya ni kuwa mwanae kaacha kazi yake ya maana (home work) kuja kusikiliza taarifa ya kuwa Tz inadaiwa ! Deni si hoja au maajabu. Tz inadaiwa na waalimu, wazabuni wa shule na magerezani na taasisi nyingine kadhaa. Hivyo hakuna nongwa kati ya mdai na mdaiwa.

Shida sio kudaiwa, shida ni chanzo cha deni!!
 
Ficha ujinga wewe, sio kila mtu anayeenda kinyume na wewe unamwita ukawa. Kwani nani kakwambia serikali ina deni moja tu? Acha kukurupuka, hapa linazungumziwa deni lilosababishwa na maamuzi ya mihemko bila kufuata taratibu.
Hayo madeni mengine atalipa mamako ? ....taarishi wa lissu wewe !
 
Back
Top Bottom