Kwa aliyemuelewa Kipanya hapa anasema nini?

Kwa aliyemuelewa Kipanya hapa anasema nini?

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,429
Reaction score
31,932
Nimejaribu kumuelewa lakini wapi ...hebu tusaidiane!

DH0A6I4XUAArW8i.jpg
 
hahahahaha Kipanya kamuona huyo tumbo ni mshamba kuwaita watu na kuwambia kuwa serikali ina daiwa wakati akijua kuwa hakuna mtanzania asiyejua twadaiwa tena hizo alizo zitaja tumbo ni chache sana.....
Halafu kilicho mshangaza Kipanya ni tumbo kufurahishwa kushikwa kwa ndege zetu...ndio maana Kipanya ana mshangaa tumbo
 
Jibu ni kuwa Kipanya hakuona umuhimu wa Tundu Lisu kufanya hiyo press conference ndio maana akaona ni afadhali aliyeenda kumsikiliza Tundu Lisu angelifanya shughuli zake zingine (homework) kuliko kupoteza muda kwenda kumsikiliza Tundu Lisu. Ila Kwa maoni yangu Kwa Cartoon hii Kipanya kachemka!!!! Tundu Lisu alikuwa sahihi kutoboa siri ambayo serikali ilitaka kutuficha. Hasara yeyote inayoigharimu serikali ni yetu sote kama watanzania, Na wote tutailipa kupitia kodi zetu, Na sio atalipa Sizonje au Bashite!!! Ndo maana inahitajika wale WOTE waliohusika na upuuzi huu wawajibishwe bila kujali vyeo vyao!!!!! Sizonje kwahili hachomoi!!!! Kweli katiba mpya ndo mpango mzima!!! Kwahili sizonje angeshaanza kuiaga magogoni!!!!
Astaghafirurahhhhhh!!!!!
 
hahahahaha Kipanya kamuona huyo tumbo ni mshamba kuwaita watu na kuwambia kuwa serikali ina daiwa wakati akijua kuwa hakuna mtanzania asiyejua twadaiwa tena hizo alizo zitaja tumbo ni chache sana.....
Halafu kilicho mshangaza Kipanya ni tumbo kufurahishwa kushikwa kwa ndege zetu...ndio maana Kipanya ana mshangaa tumbo
Ni kweli kila Mdanganyika anajua tunadaiwa Ila walikuwa hawajui kama mapanga shaaa imekamatwa ndo maana Kipanya kamuona dogo anazingua akafanye home work

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jingalao walioficha mabilioni ndio hao hao wazee Wa chenji na hela za mboga hela zilizotoka kwenye kodi zetu unataka nani akutajie Wakati ndio wale wale Wa chama kile kile ...
 
Yani watu wa clauz wanajitahidi kupotosha hii ishu na wanajitahidi kumwaona mbaya ni lisu badala ya serikali. Sijui wanalipwa hawa watu.... Mbona viongozi wa upinzani wakikamatwa bila sababu mishipa haiwatoki namna hii


Leo nimeona wanajaribu kumtetea mkuu wa wilaya alimchapa mwananchi viboko na yule aliyemsweka mwalimu lupango
 
Wengi hamjamuelewa kipanya, huyo mtoto mdogo asiyefahamu umuhimu wa taarifa ya Lisu kutokana na umri mdogo alionao hajaona umuhimu wa Taarafa hiyo lakini huyo mtu mzima anamshauri dogo aende nyumani akajiongezee tu maalifa kwa kusoma kwakuwa mambo aliyoyasema Lisu yanahitaji mtu mzima aliye vizuri kichwani kuelewa jinsi watawala wanavyotupa jasho la walalahoi wa nchi katika matundu ya vyoo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahahaha Kipanya kamuona huyo tumbo ni mshamba kuwaita watu na kuwambia kuwa serikali ina daiwa wakati akijua kuwa hakuna mtanzania asiyejua twadaiwa tena hizo alizo zitaja tumbo ni chache sana.....
Halafu kilicho mshangaza Kipanya ni tumbo kufurahishwa kushikwa kwa ndege zetu...ndio maana Kipanya ana mshangaa tumbo
Utaugua wazimu mwaka huu, maana hadi picha aliyochora mtu mwingine umeiundia tafsiri 1000.

Wenye akili zetu tumeelewa kuwa issue siyo kudaiwa, bali ni kwa nini tunadaiwa. Ndio maana dogo (mwenye uelewa mdogo km wako) kaambiwa akakojoe akalale kwa kuwa ameshindwa kuielewa akili kubwa.
 
Nimegeuza lakini sijaelewa!
Ukawa wengi wanapotosha, anachojaribu kuonyesha kipanya ni kuwa mwanae kaacha kazi yake ya maana (home work) kuja kusikiliza taarifa ya kuwa Tz inadaiwa ! Deni si hoja au maajabu. Tz inadaiwa na waalimu, wazabuni wa shule na magerezani na taasisi nyingine kadhaa. Hivyo hakuna nongwa kati ya mdai na mdaiwa.
 
Back
Top Bottom